top of page
Search
  • laufey2

ÚRSLIT Á MEISTARAMÓTI UMFA 2023, 23 - 24 SEPTEMBER.

Meistaramót Aftureldingar 2023 var haldið um helgina, í íþróttamiðstöðinni að Varmá í Mosfellsbæ. 57 keppendur voru mættir til leiks. Mótið er hluti af mótaröð BSÍ og gefur stig á styrkleikalista sambandsins.


Úrslit urðu eftirfarandi:


Úrvalsdeild:


Í einliðaleik karla sigraði Daníel Jóhannesson TBR og Róbert Þór Henn TBR varð í öðru sæti.


Í tvíliðaleik karla léku til úrslita Davíð Bjarni Björnsson og Kristófer Darri Finnsson TBR gegn Daníel Jóhannessyni TBR og Róbert Inga Huldarssyni BH og þar sigruðu Davíð Bjarni og Kristófer.


Í tvíliðaleik kvenna unnu Sigríður Árnadóttir TBR og Una Hrund Örvar BH gull og Natalía Ósk Óðinsdóttir og Rakel Rut Kristjánsdóttir BH silfur.


Í tvenndarleik unnu Daníel Jóhannesson og Sigríður Árnadóttir TBR gull og Kristófer Darri Finnsson TBR og Una Hrund Örvar BH silfur.



Úrslit í 1. deild :


Í einliðaleik karla sigraði Stefán Logi Friðriksson BH og í öðru sæti varð Adam Elí Ómarsson BH.


Í einliðaleik kvenna vann Natalía Ósk Óðinsdóttir BH gull og Iðunn Jakobsdóttir TBR silfur.


Í tvíliðaleik karla sigruðu Adam Elí Ómarsson og Stefán Logi Friðriksson BH og í öðru sæti urðu Hólmsteinn Valdimarsson og Stefán Steinar Guðlaugsson BH.


Í tvíliðaleik kvenna sigruðu Hrund Guðmundsdóttir Hamar og Sigrún Marteinsdóttir TBR og Hrafnhildur Magnúsdóttir og Iðunn Jakobsdóttir TBR lentu í öðru sæti.


Í tvenndarleik unnu Bjarni Þór Sverrisson og Iðunn Jakobsdóttir TBR gull og Eggert Þór Eggertsson og Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR silfur.


Úrslit í 2. deild:


Í einliðaleik karla vann Samin Sayri Feria Escobedo KR gull og Helgi Valur Pálsson BH silfur.


Í einliðaleik kvenna sigraði Sunna Karen Ingvarsdóttir UMFA og í öðru sæti varð Birna Sól Björnsdóttir TBR.


Í tvíliðaleik karla unnu Helgi Valur Pálsson og Hrafn Örlygsson BH gull og Birkir Darri Nökkvason og Rúnar Gauti Kristjánsson BH silfur.


Í tvíliðaleik kvenna sigruðu Erla Rós Heiðarsdóttir BH og Sunna Karen Ingvarsdóttir UMFA og í öðru sæti urðu Birna Sól Björnsdóttir og Sonja Sigurðardóttir TBR.


Í tvenndarleik unnu Jón Víðir Heiðarsson og Erla Rós Heiðarsdóttir BH gull og Birkir Darri Nökkvason og Elín Helga Einarsdóttir BH silfur.



Með því að smella hér er hægt að skoða öll nánari úrslit frá mótinu og fleiri myndir eru á facebook síðu Aftureldingar


12 views0 comments

Comments


bottom of page