top of page
Search
  • laufey2

ÚRSLIT Á REYKJAVÍKURMÓTI FULLORÐINNA 2024, 16-17 MARS.

Reykjavíkurmeistaramót 2024 (Reykjavíkurmót fullorðinna) var haldið í  TBR – húsinu um helgina. Alls voru 91 keppandi á mótinu. Mótið er hluti af mótaröð BSÍ og gefur stig á styrkleikalista sambandsins.


Keppt var í einliða, tvíliða og tvenndarleik í Úrvals-, 1. og 2. deild.


Úrslit urðu eftirfarandi:


Úrvalsdeild:

Í einliðaleik karla sigraði Daníel Jóhannesson TBR og Róbert Þór Henn TBR varð í öðru sæti.


Í einliðaleik kvenna vann Lilja Bu TBR gull og Emelie Hansson Svíþjóð silfur.


Í tvíliðaleik karla léku til úrslita Davíð Bjarni Björnsson og Kristófer Darri Finnsson TBR gegn Daníel Jóhannessyni og Jónasi Baldurssyni TBR og þar sigruðu Davíð Bjarni og Kristófer Darri.


Í tvíliðaleik kvenna unnu Lilja Bu og Una Hrund Örvar TBR / BH gull og Natalía Ósk Óðinsdóttir og Rakel Rut Kristjánsdóttir BH silfur.



Í tvenndarleik unnu Brynjar Már Ellertsson og Una Hrund Örvar BH gull og Einar Óli Guðbjörnsson og Lilja Bu TBR silfur.




Úrslit í 1. deild :

Í einliðaleik karla sigraði Stefán Logi Friðriksson BH og í öðru sæti varð Jón Víðir Heiðarsson BH.


Í einliðaleik kvenna vann Iðunn Jakobsdóttir TBR gull og Katla Sól Arnarsdóttir BH silfur.



Í tvíliðaleik karla sigruðu Haukur Stefánsson og Kjartan Pálsson TBR og í öðru sæti urðu Eggert Þór Eggertsson og Óðinn Magnússon TBR.


Í tvíliðaleik kvenna sigruðu Hrafnhildur Magnúsdóttir og Iðunn Jakobsdóttir TBR og Áslaug Jónsdóttir og Sigrún Marteinsdóttir TBR lentu í öðru sæti.


Í tvenndarleik unnu Elis Tor Dansson og Margrét Dís Stefánsdóttir gull og Bjarni Þór Sverrisson og Iðunn Jakobsdóttir silfur.




Úrslit í 2. deild:

Í einliðaleik karla vann Grímur Eliasen TBR gull og Brynjar Petersen TBR silfur.



Í einliðaleik kvenna vann Sigrún Marteinsdóttir TBR gull og Hera Nguyen KR silfur.



Í tvíliðaleik karla unnu Han Van Nguyen og Tómas Þór Þórðarson KR / TBR gull og Einar Örn Þórsson og Kristján Hrafn Bergsveinsson UMFA silfur.


Í tvíliðaleik kvenna sigruðu Snædís Sól Ingimundardóttir og Þórdís María Róbertsdóttir BH og í öðru sæti urðu Anna Bryndís Andrésdóttir og Eva Ström UMFA / TBR.


Í tvenndarleik unnu Birkir Darri Nökkvason og Elín Helga Einarsdóttir gull og Egill Þór Magnússon og Elín Wang UMFA / TBR silfur.




Með því að smella hér er hægt að skoða öll nánari úrslit frá mótinu og fleiri myndir eru á facebook síðu TBR


75 views0 comments

Comments


bottom of page