top of page
Search
  • laufey2

ÚRSLIT á RIG Barna- og unglingameistaramót TBR 2023, 4 - 5 febrúar

Barna- og unglingameistaramót TBR 2023 fór fram um helgina í TBR húsunum í Reykjavík. Alls voru 155 keppendur skráðir til leiks og keppt var í öllum greinum, í U13 - U19, í A flokk en einnig tók fjöldi Færeyinga þátt í mótinu (HBF). Mótið var hluti af Reykjavik International Games 2023.

Mótið gefur ekki stig á styrkleikalista BSÍ.


Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverri grein:


U13:

Einliðaleikur hnokkar U13

  1. Grímur Eliasen TBR

  2. Sebastían Amor Óskarsson TBS

Einliðaleikur tátur U13

  1. Tóra Erlandsdóttir HBF

  2. Sonja Sigurðardóttir TBR


Tvíliðaleikur hnokka U13

  1. Brynjar Petersen og Grímur Eliasen TBR

  2. Erik Valur Kjartansson BH og Sebastían Amor Óskarsson TBS



Tvíliðaleikur tátur U13

  1. Lilja Dórótea Theodórsdóttir og Sonja Sigurðardóttir TBR

  2. Júlía Marín Helgadóttir Tindastól og Matthildur Thea Helgadóttir BH

Tvenndarleikur hnokkar/tátur U13

  1. Grímur Eliasen og Sonja Sigurðardóttir TBR

  2. Brynjar Petersen og Lilja Dórótea Theodórsdóttir TBR


U15:

Einliðaleikur sveinar U15

  1. Tóki Yngvason Guttesen HBF

  2. Jafet Rasmussen HBF

Einliðaleikur meyjar U15

  1. Katla Sól Arnarsdóttir BH

  2. Iðunn Jakobsdóttir TBR



Tvíliðaleikur sveinar U15

  1. Jafet Rasmussen og Símun Thorkildshøj Sigvardsen HBF

  2. Ørvur Isfeld og Tóki Yngvason Guttesen HBF

Tvíliðaleikur meyjar U15

  1. Emma Katrín Helgadóttir Tindastól og Katla Sól Arnarsdóttir BH

  2. Birna Sól Björnsdóttir og Iðunn Jakobsdóttir TBR

Tvenndarleikur sveinar/meyjar U15

  1. Jafet Rasmussen og Inga Gudrin Samuelsen HBF

  2. Eggert Þór Eggersson og Birna Sól Björnsdóttir TBR



U17:

Einliðaleikur drengir U17

  1. Einar Óli Guðbjörnsson TBR

  2. Stefán Logi Friðriksson BH

Tvíliðaleikur drengir U17

  1. Einar Óli Guðbjörnsson og Funi Hrafn Eliasen TBR

  2. Aron Rognsøy og Markus Bjarnason HBF



U19:

Einliðaleikur piltar U19

  1. Guðmundur Adam Gígja BH

  2. Ári Isfeld HBF

Einliðaleikur telpur / stúlkur U17 - U19

  1. Sanna Thorkildshøj HBF

  2. Lilja Bu TBR



Tvíliðaleikur piltar U19

  1. Guðmundur Adam Gígja og Stefán Steinar Guðlaugsson BH

  2. Asbjørn Heide Olsen og Dávid Flagstad Berg HBF



Tvíliðaleikur telpur / stúlkur U17 - U19

  1. Bjarnhild Justinussen og Oddbjørg Justinussen BHF

  2. Mia Thorkildshøj og Sanna Thorkildshøj BHF

Tvenndarleikur piltar/stúlkur U19

  1. Asbjørn Heide Olsen og Mia Thorkildshøj HBF

  2. Ári Isfeld og Sanna Thorkildshøj HBF


Með því að smella hér er hægt að skoða öll nánari úrslit frá mótinu og fleiri myndir eru á facebook síðu TBR

62 views0 comments

Recent Posts

See All

Comentarios


bottom of page