top of page
Search
  • laufey2

ÚRSLIT Á UNGLINGAMÓTI AFTURELDINGAR 2024, 17-18 FEBRÚAR.

Unglingamót Aftureldingar 2024 var haldið um helgnina í íþróttamiðstöðinni að Varmá, við Skólabraut í Mosfellsbæ. Á mótinu voru 115 keppendur, frá 9 félögum.


Á meðal þátttakenda voru þar 3 keppendur frá Badmintondeild Leiknis, Reykjavík, sem voru að keppa á sínu fyrsta badmintonmóti. Stóðu þau sig frábærlega og mjög ánægjulegt að fá nýtt badmintonfélag í hópinn.


Keppt var í A og B-styrkleikaflokkum í U13 - U19.


Helstu úrslit urðu þau að Einar Óli Guðbjörnsson TBR varð þrefaldur meistari í U19.


Önnur úrslit urðu eftirfarandi:


U13:

Einliðaleikur hnokkar U13 A

  1. Erik Valur Kjartansson BH

  2. Emil Víkingur Friðriksson TBR


Einliðaleikur hnokkar U13 B

  1. Nam Quoc Nguyen KR

  2. Aron Snær Kjartansson BH


Einliðaleikur tátur U13 A

  1. Þórdís Edda Pálmadóttir TBR

  2. Alda Máney Björgvinsdóttir TBS


Einliðaleikur tátur U13 B

  1. Aldís Davíðsdóttir TBR

  2. Íris Þórhallsdóttir Hamar


Tvíliðaleikur hnokka U13 A

  1. Emil Víkingur Friðriksson og Fayiz Khan TBR

  2. Birnir Hólm Bjarnason og Hilmar Karl Kristjánsson BH

Tvíliðaleikur hnokkar U13 B

  1. Aron Snær Kjartansson og Birnir Breki Kolbeinsson BH

  2. Daníel Schuldeis og Sigurður Bill Arnarsson BH


Tvíliðaleikur tátur U13 A

  1. Perla Kim Arnardóttir og Sigrún Hekla Kjartansdóttir TBR

  2. Júlía Marín Helgadóttir Tindastól og Lilja Guðrún Kristjánsdóttir BH


Tvíliðaleikur tátur U13 B

  1. Helen Amalía Guðjónsdóttir og Tinna María Sindradóttir ÍA

  2. Aldís Davíðsdóttir TBR og Íris Þórhallsdóttir Hamar

Tvenndarleikur hnokkar/tátur U13 A

  1. Emil Víkingur Friðriksson og Þórdís Edda Pálmadóttir TBR

  2. Marinó Örn Óskarsson og Kamilla Maddý Heimisdóttir TBS


Tvenndarleikur hnokkar/tátur U13 B

  1. Nam Quoc Nguyen KR og Íris Þórhallsdóttir Hamar

  2. Björgvin Bjarkan Heimisson og Guðrún Ásta Heimilsdóttir TBS


U15:

Einliðaleikur sveinar U15 A

  1. Lúðvík Kemp BH

  2. Dagur Örn Antonsson BH


Einliðaleikur sveinar U15 B

  1. Birgir Viktor Kristinsson ÍA

  2. Tuan Tat TBR


Einliðaleikur meyjar U15 A

  1. Laufey Lára Haraldsdóttir BH

  2. Sonja Sigurðardóttir TBR


Einliðaleikur meyjar U15 B

  1. Rebekka Einarsdóttir Hamar

  2. Sunna María Ingólfsdóttir UMFA


Tvíliðaleikur sveinar U15 A

  1. Erik Valur Kjartansson BH og Sebastían Amor Óskarsson TBS

  2. Hákon Kemp og Lúðvík Kemp BH



Tvíliðaleikur sveinar U15 B

  1. Birgir Viktor Kristinsson ÍA og Vilhjálmur Haukur Leifs Roe Hamar

  2. Baldur Freyr Friðriksson og Sölvi Leó Sigfússon BH


Tvíliðaleikur meyjar U15 A

  1. Anna Bryndís Andrésdóttir UMFA og Eva Ström TBR

  2. Sunna María Ingólfsdóttir og Sunneva Jónatansdóttir UMFA


Tvenndarleikur sveinar/meyjar U15 A

  1. Grímur Eliasen og Sonja Sigurðardóttir TBR

  2. Lúðvík Kemp og Laufey Lára Haraldsdóttir BH


Tvenndarleikur sveinar/meyjar U15 B

  1. Vilhjálmur Haukur Leifs Roe og Rebekka Einarsdóttir Hamar

  2. Abdiraxman Muhanat Abdiraxman og Barbara Jankowska Leikni


U17:

Einliðaleikur drengir U17 A

  1. Birkir Darri Nökkvason BH

  2. Úlfur Þórhallsson Hamar


Einliðaleikur drengir U17 B

  1. Hilmar Veigar Ágústsson ÍA

  2. Guðmar Gauti Jónsson BH


Einliðaleikur telpur U17 A

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR

  2. Angela Líf Kuforiji BH


Einliðaleikur telpur U17 B

  1. Rakel Rós Guðmundsdóttir Hamar

  2. Yuna Ír Thakham BH


Tvíliðaleikur drengir U17 A

  1. Hilmar Veigar Ágústsson ÍA og Rúnar Gauti Kristjánsson BH

  2. Ástþór Gauti Þorvaldsson TBR og Úlfur Þórhallsson Hamar


Tvíliðaleikur telpur U17 A

  1. Angela Líf Kuforiji og Yuna Ír Thakham BH

  2. Rakel Rós Guðmundsdóttir og Rebekka Einarsdóttir Hamar


Tvenndarleikur drengir/telpur U17 A

  1. Ástþór Gauti Þorvaldsson TBR og Anna Bryndís Andrésdóttir UMFA

  2. Hilmar Veigar Ágústsson ÍA og Matthildur Thea Helgadóttir BH


U19:

Einliðaleikur piltar U19 A

  1. Einar Óli Guðbjörnsson TBR

  2. Eggert Þór Eggertsson TBR


Tvíliðaleikur piltar U19 A

  1. Einar Óli Guðbjörnsson og Daníel Máni Einarsson TBR

  2. Eggert Þór Eggertsson og Óðinn Magnússon TBR


Tvenndarleikur piltar/stúlkur U19 A

  1. Einar Óli Guðbjörnsson og Lilja Bu TBR

  2. Eggert Þór Eggertsson og Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR



Með því að smella hér er hægt að skoða öll nánari úrslit frá mótinu og fleiri myndir eru á facebook síðu Aftureldingar

76 views0 comments

Comments


bottom of page