Search
  • laufey2

ÚRSLIT Á UNGLINGAMÓTI TBS 2022, 1-2 OKTÓBER.

Unglingamót TBS 2022 fór fram um síðustu helgi á Siglufirði. Alls voru 88 keppendur skráðir til leiks en keppt var í flokkum U11-U17/U19. Mótið er hluti af stjörnumótaröð unglinga og gefur stig á styrkleikalista badmintonsambandsins.


Hér má finna öll nánari úrslit frá mótinu.


Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverri grein fyrir sig :


U11:

Einliðaleikur snáðar U11

  1. Kári Bjarni Kristjánsson BH

  2. Sigurður Bill Arnarsson BH

Einliðaleikur snótir U11

  1. Alda Máney Björgvinsdóttir TBS

  2. Lilja Guðrún Kristjánsdóttir BH

Tvíliðaleikur snáðar U11

  1. Kári Bjarni Kristjánsson BH og Sigurður Bill Arnarsson BH

  2. Ólafur Kári Sigurgeirsson TBS og Óliver Jökull Brynjarsson TBS

Tvíliðaleikur snótir U11

  1. Kamilla Maddý Heimisdóttir TBS og Lilja Guðrún Kristjánsdóttir BH

  2. Alda Máney Björgvinsdóttir TBS og Jósefína Myrra Sævarsdóttir TBS

U13:

Einliðaleikur hnokkar U13 A flokkur

  1. Sebastían Amor Óskarsson TBS

  2. Erik Valur Kjartansson BH

Einliðaleikur hnokkar U13 B flokkur

  1. Erling Þór Ingvarsson TBS

  2. Birnir Breki Kolbeinsson BH

Einliðaleikur tátur U13 A flokkur

  1. Sonja Sigurðardóttir TBR

  2. Aylin Pardo Jaramillo TBR

Tvíliðaleikur hnokkar U13

  1. Brynjar Petersen TBR og Grímur Eliasen TBR

  2. Erik Valur Kjartansson BH og Sebastían Amor Óskarsson TBS

Tvíliðaleikur tátur U13

  1. Aylin Pardo Jaramillo TBR og Sonja Sigurðardóttir TBR

  2. Laufey Lára Haraldsdóttir BH og Lilja Jones BH

Tvenndarleikur hnokkar/tátur U13

  1. Brynjar Petersen TBR og Aylin Pardo Jaramillo TBR

  2. Erik Valur Kjartansson BH og Laufey Lára Haraldsdóttir BH

U15:

Einliðaleikur sveinar U15 A flokkur

  1. Óðinn Magnússon TBR

  2. Úlfur Þórhallsson Hamar

Einliðaleikur sveinar U15 B flokkur

  1. Adam Baltasar Friðriksson TBR

  2. Stefán Már Levý Helguson TBR

Einliðaleikur meyjar U15 A flokkur

  1. Iðunn Jakobsdóttir TBR

  2. Katla Sól Arnarsdóttir BH

Einliðaleikur meyjar U15 B flokkur

  1. Emilía Ísis Nökkvadóttir BH

  2. Karitas Björg Erlingsdóttir BH

Tvíliðaleikur sveinar U15

  1. Eggert Þór Eggertsson TBR og Óðinn Magnússon TBR

  2. Björn Ágúst Ólafsson BH og Úlfur Þórhallsson Hamar

Tvíliðaleikur meyjar U15

  1. Emma Katrín Helgadóttir Tindastól og Katla Sól Arnarsdóttir BH

  2. Birna Sól Björnsdóttir TBR og Eva Promme TBR

Tvenndarleikur sveinar/meyjar U15

  1. Rúnar Gauti Kristjánsson BH og Katla Sól Arnarsdóttir BH

  2. Björn Ágúst Ólafsson BH og Elín Helga Einarsdóttir BH

U17 og U17-U19:

Einliðaleikur drengir/piltar U17-U19

  1. Guðmundur Adam Gígja BH

  2. Stefán Steinar Guðlaugsson BH

Einliðaleikur drengir U17 B flokkur

  1. Alex Helgi Óskarsson TBS

  2. Hilmar Veigar Ágústsson ÍA

Einliðaleikur telpur U17 A flokkur

  1. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS

  2. Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR

Einliðaleikur telpur U17 B flokkur

  1. Þórdís María Róbertsdóttir BH

  2. Snædís Sól Ingimundardóttir BH

Tvíliðaleikur drengir/piltar U17-U19

  1. Guðmundur Adam Gígja BH og Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH

  2. Jón Sverrir Árnason BH og Stefán Steinar Guðlaugsson BH

Tvíliðaleikur telpur U17

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR og Iðunn Jakobsdóttir TBR

  2. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS og Sigurlaug Sara Kristjánsdóttir TBS

Tvenndarleikur drengir/piltar-telpur/stúlkur U17-U19

  1. Jón Sverrir Árnason BH og Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS

  2. Stefán Logi Friðriksson BH og Lena Rut Gígja BH


Nokkrar myndir frá verðlaunaafhendingu;

U11 tvíliða snáðar


U11 einliða snótir

U13 tvíliða hnokkar


U15 tvíliða meyjar


U 15 einliða sveinar A flokkur


U17 tvíliða telpur


U17-U19 tvenndar drengir/piltar-telpur/stúlkur

Fleiri myndir má finna á facebook-síðu TBS.

58 views0 comments