top of page
Search
  • laufey2

Úrslit á Unglingamóti TBS 2023, 30.sept.-1okt.

Updated: Oct 4, 2023

Unglingamót TBS fór fram um helgina í íþróttahúsinu á Siglufirði, 30.sept. - 1.okt. 2023. 79 keppendur voru skráðir í mótið frá 5 félögum. Mótið er hluti af mótaröð BSÍ og gefur stig á styrkleikalista unglinga.


Úrslit urðu eftirfarandi:


U11:

Einliðaleikur snáðar U11

  1. Kári Bjarni Kristjánsson BH

  2. Baldur Gísli Sigurjónsson TBR



Einliðaleikur snótir U11

  1. Lilja Guðrún Kristjánsdóttir BH

  2. Guðrún Ásta Heimisdóttir TBS


Tvíliðaleikur snáðar U11

  1. Marinó Örn Óskarsson og Nói Marteinsson TBS

  2. Ólafur Kári Sigurgeirsson og Óliver Jökull Brynjarsson TBS


U13:

Einliðaleikur hnokkar U13 A

  1. Erik Valur Kjartansson BH

  2. Marinó Örn Óskarsson TBS


Einliðaleikur hnokkar U13 B

  1. Birnir Breki Kolbeinsson BH

  2. Daniel Schuldeis BH

Einliðaleikur tátur U13 A

  1. Júlía Marín Helgadóttir Tindastól

  2. Lilja Dórótea Theodórsdóttir TBR


Einliðaleikur tátur U13 B

  1. Una Katrín Alfreðsdóttir TBR

  2. Hanna Lilja M. Atladóttir TBR

Tvíliðaleikur hnokka U13

  1. Birnir Hólm Bjarnason og Hilmar Karl Kristjánsson BH

  2. Emil Víkingur Friðriksson og Fayiz Khan TBR

Tvíliðaleikur tátur U13

  1. Júlía Marín Helgadóttir Tindastól og Lilja Guðrún Kristjánsdóttir BH

  2. Lilja Dórótea Theodórsdóttir og Sonja Skarpaas Þórólfsdóttir TBR

Tvenndarleikur hnokkar/tátur U13

  1. Marínó Örn Óskarsson og Kamilla Maddý Heimisdóttir TBS

  2. Emil Víkingur Friðriksson og Þórdís Edda Pálmadóttir TBR


U15:

Einliðaleikur sveinar U15 A

  1. Óðinn Magnússon TBR

  2. Sebastían Amor Óskarsson TBS


Einliðaleikur sveinar U15 B

  1. Steingrímur Árni Jónsson TBS

  2. Tómas Ingi Ragnarsson TBS

Einliðaleikur meyjar U15

  1. Birna Sól Björnsdóttir TBR

  2. Eva Promme TBR


Tvíliðaleikur sveinar U15

  1. Dagur Örn Antonsson og Helgi Sigurgeirsson BH

  2. Hákon Kemp og Lúðvík Kemp BH


Tvíliðaleikur meyjar U15

  1. Birna Sól Björnsdóttir og Sonja Sigurðardóttir TBR

  2. Laufey Lára Haraldsdóttir og Matthildur Thea Helgadóttir BH


Tvenndarleikur sveinar/meyjar U15

  1. Óðinn Magnússon og Iðunn Jakobsdóttir TBR

  2. Brynjar Petersen og Birna Sól Björnsdóttir TBR


U17:

Einliðaleikur drengir U17 A

  1. Björn Ágúst Ólafsson BH

  2. Birkir Darri Nökkvason BH


Einliðaleikur telpur U17

  1. Emma Katrín Helgadóttir Tindastól

  2. Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR


Tvíliðaleikur telpur U17

  1. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Iðunn Jakobsdóttir TBR

  2. Emma Katrín Helgadóttir Tindastól og Lena Rut Gígja BH

Tvenndarleikur drengir/telpur U17

  1. Stefán Logi Friðriksson og Angela Líf Kuforji BH

  2. Eggert Þór Eggertsson og Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR



U19:

Einliðaleikur piltar U19 A

  1. Stefán Logi Friðriksson BH

  2. Eggert Þór Eggertsson TBR

Einliðaleikur drengir - piltar U17 / 19 B

  1. Eiríkur Svani Örvar BH

  2. Sólon Chance Sigurðsson BH

Tvíliðaleikur drengir - piltar U17 / U19

  1. Adam Elí Ómarsson og Stefán Logi Friðriksson BH

  2. Eggert Þór Eggertsson og Óðinn Magnússon TBR


Tvenndarleikur piltar/stúlkur U19

  1. Jón Víðir Heiðarsson og Lena Rut Gígja BH

  2. Adam Elí Ómarsson og Snædís Sól Ingimundardóttir BH



Með því að smella hér er hægt að skoða öll nánari úrslit frá mótinu og fleiri myndir eru á facebook síðu TBS



94 views0 comments

Comments


bottom of page