top of page
Search
  • laufey2

ÚRSLIT Á VETRARMÓTI UNGLINGA 2023, 28 - 29 OKTÓBER

Vetrarmót unglinga 2023 fór fram um liðna helgi í TBR húsum í Reykjavík.


110 keppendur mættu til leiks, frá 8 félögum en mótið er hluti af mótaröð BSÍ og gefur stig á styrkleikalista unglinga.


Úrslit urðu eftirfarandi:


U13:

Einliðaleikur hnokkar U13 A

  1. Erik Valur Kjartansson BH

  2. Marinó Örn Óskarsson TBS


Einliðaleikur hnokkar U13 B

  1. Vilhjálmur Haukur Leifs Roe Hamar

  2. Sigurður Bill Arnarsson BH

Einliðaleikur tátur U13 A

  1. Júlía Marín Helgadóttir Tindastól

  2. Sigrún Hekla Kjartansdóttir TBR


Einliðaleikur tátur U13 B

  1. Hanna Lilja M. Atladóttir TBR

  2. Íris Þórhallsdóttir Hamar

Tvíliðaleikur hnokka U13

  1. Emil Víkingur Friðriksson og Fayiz Khan TBR

  2. Birnir Hólm Bjarnason og Hilmar Karl Kristjánsson BH

Tvíliðaleikur tátur U13

  1. Perla Kim Arnardóttir og Sigrún Hekla Kjartansdóttir TBR

  2. Júlía Marín Helgadóttir Tindastól og Lilja Guðrún Kristjánsdóttir BH

Tvenndarleikur hnokkar/tátur U13

  1. Erik Valur Kjartansson BH og Júlía Marín Helgadóttir Tindastól

  2. Emil Víkingur Friðriksson og Þórdís Edda Pálmadóttir TBR


U15:

Einliðaleikur sveinar U15 A

  1. Sebastían Amor Óskarsson TBS

  2. Lúðvík Kemp BH


Einliðaleikur sveinar U15 B

  1. Tómas Ingi Ragnarsson TBS

  2. Steingrímur Árni Jónsson TBS

Einliðaleikur meyjar U15 A

  1. Birna Sól Björnsdóttir TBR

  2. Sonja Sigurðardóttir TBR


Einliðaleikur meyjar U15 B

  1. Arnfríður Óladóttir Hamar

  2. Hulda María Hilmisdóttir Hamar

Tvíliðaleikur sveinar U15

  1. Erik Valur Kjartansson BH og Sebastían Amor Óskarsson TBS

  2. Dagur Örn Antonsson og Helgi Sigurgeirsson BH

Tvíliðaleikur meyjar U15

  1. Birna Sól Björnsdóttir og Eva Promme TBR

  2. Hulda María Hilmisdóttir og Rebekka Einarsdóttir Hamar

Tvenndarleikur sveinar/meyjar U15

  1. Lúðvík Kemp og Laufey Lára Haraldsdóttir BH

  2. Hákon Kemp og Matthildur Thea Helgadóttir BH



U17:

Einliðaleikur drengir U17 A

  1. Eggert Þór Eggertsson TBR

  2. Stefán Logi Friðriksson BH

Einliðaleikur telpur U17 A

  1. Iðunn Jakobsdóttir TBR

  2. Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR

Einliðaleikur telpur U17 B

  1. Snædís Sól Ingimundardóttir BH

  2. Þórdís María Róbertsdóttir BH

Tvíliðaleikur drengir U17

  1. Eggert Þór Eggertsson og Óðinn Magnússon TBR

  2. Ástþór Gauti Þorvaldsson TBR og Úlfur Þórhallsson Hamar


Tvíliðaleikur telpur U17

  1. Emma Katrín Helgadóttir Tindastól og Katla Sól Arnarsdóttir BH

  2. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Iðunn Jakobsdóttir TBR


Tvenndarleikur drengir/telpur U17

  1. Eggert Þór Eggertsson og Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR

  2. Stefán Logi Friðriksson og Katla Sól Arnarsdóttir BH



U19:

Einliðaleikur piltar / stúlkur U19 A

  1. Einar Óli Guðbjörnsson TBR

  2. Daníel Máni Einarsson TBR

Einliðaleikur drengir - piltar U17 / 19 B

  1. Samuel Louis Marcel Randhawa KR

  2. Óttar Hrafn Bjarnason KR

Tvíliðaleikur piltar U19

  1. Daníel Máni Einarsson og Eiríkur Tumi Briem TBR

  2. Ari Páll Egilsson og Jónas Orri Egilsson TBR


Tvenndarleikur piltar/stúlkur U19

  1. Einar Óli Guðbjörnsson og Lilja Bu TBR

  2. Jón Víðir Heiðarsson og Lena Rut Gígja BH


Með því að smella hér er hægt að skoða öll nánari úrslit frá mótinu og fleiri myndir eru á facebook síðu TBR




40 views0 comments

Comments


bottom of page