Search
  • bsí

Úrslit frá Landsbankamót ÍA





Landsbankamót ÍA fór fram í Íþróttahúsinu við Vesturgötu um helgina. Voru 160 leikmenn skráðir til leiks í flokkum U11 - U19. Í U11 var einungis leikinn einliðaleikur.

Mótið er hluti af Domino's Tríó mótaröð unglinga og gefur stig á styrkleikalista sambandsins.


Katla Sól Arnarsdóttir BH og Lilja Bu TBR náðu þeim frábæra árangri að vinna þrefallt á mótinu.


Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverri grein fyrir sig.


U11 snáðar

1. Erik Valur Kjartansson BH

2. Davíð Logi Atlason ÍA


U11 snótir

1. Matthildur Thea Helgadóttir BH

2. Aylin Pardo Jaramillo TBR


U13 A hnokkar - einliðaleikur

1. Eggert Þór Eggertsson TBR

2. Úlfur Þórhallsson Hamar


U13 B hnokkar - einliðaleikur

1. Þórður Skúlason KR

2. Sebastían Amor Óskarsson TBR


U13 A tátur - einliðaleikur

1. Katla Sól Arnarsdóttir BH

2. Elín Helga Einarsdóttir BH


U13 B tátur - einliðaleikur

1. Aníta Sif Flosadóttir ÍA

2. Hildur Birna Hermannsdóttir TBR


U13 hnokkar - tvíliðaleikur

1. Rúnar Gauti Kristjánsson BH Úlfur Þórhallsson Hamar

2. Brynjar Petersen TBR Óðinn Magnússon TBR


U13 tátur - tvíliðaleikur

1. Katla Sól Arnarsdóttir BH Sigurlaug Sara Kristjánsdóttir TBS

2. Elín Helga Einarsdóttir BH Angela Líf Kuforiji BH


U13 hnokkar/tátur - tvenndaleikur

1. Katla Sól Arnarsdóttir BH Rúnar Gauti Kristjánsson BH

2. Óðinn Magnússon TBR Iðunn Jakobsdóttir TBR


U15 A sveinar - einliðaleikur

1. Máni Berg Ellertsson ÍA

2. Funi Hrafn Eliasen TBR


U15 B sveinar - einliðaleikur

1. Birkir Darri Nökkvason BH

2. Magnús Adrian Mellado KA


U15 meyjar - einliðaleikur

1. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS

2. Halla Stella Ingvarsdóttir BH


U15 B meyjar - einliðaleikur

1. Dagbjört Erla Baldursdóttir Afturelding

2. Stefanía Zuan Luu TBR


U15 sveinar - tvíliðaleikur

1. Ari Páll Egilsson TBR Funi Hrafn Eliasen TBR

2. Birkir Darri Nökkvason BH Stefán Logi Friðriksson BH


U15 meyjar - tvíliðaleikur

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH

Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS

2. Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR Stefanía Xuan Luu TBR


U15 sveinar/meyjar - tvenndaleikur

1. Máni Berg Ellertsson ÍA Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH

2. Alex Helgi Óskarsson TBS Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS


U17 A drengir - einliðaleikur

1. Eiríkur Tumi Briem TBR

2. Einar Óli Guðbjörnsson TBR


U17 B drengir - einliðaleikur

1. Ísak Magnússon TBR

2. Brynjar Gauti Pálsson BH


U17 telpur - einliðaleikur

1. Margrét Guangbing Hu Hamar

2. Brynja Lóa Bjarnþórsdóttir Afturelding


U17 drengir - tvíliðaleikur

1. Daníel Máni Einarsson TBR Eiríkur Tumi Briem TBR

2. Einar Óli Guðbjörnsson TBR Steinar Petersen TBR


U17 telpur - tvíliðaleikur

1. Margrét Guangbing Hu Hamar María Rún Ellertsdóttir ÍA

2. Brynja Lóa Bjarnþórsdóttir Afturelding Dagbjört Erla Baldursdóttir Afturelding


U17 drengir/telpur - tvenndaleikur

1. Einar Óli Guðbjörnsson TBR Lilja Bu TBR

2. Stefán Steinar Guðlaugsson BH Margrét Guangbing Hu Hamar


U19 A piltar - einliðaleikur

1. Gabríel Ingi Helgason BH

2. Stefán Árni Arnarsson TBR


U19 stúlkur - einliðaleikur

1. Lilja Bu TBR

2. Sara Bergdís Albertsdóttir BH


U19 drengir - tvíliðaleikur

1. Gabríel Ingi Helgason BH Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH

2. Sigurður Patrik Fjalarsson TBR Steinþór Emil Svavarsson BH


U19 stúlkur - tvíliðaleikur

1. Lilja Bu TBR Natalía Ósk Óðinsdóttir BH

2. Lilja Berglind Harðardóttir BH Sara Bergdís Albertsdóttir BH


U19 piltar/stúlkur - tvenndaleikur

1. Guðmundur Adam Gígja BH Lilja Berglind Harðardóttir BH

2. Jón Sverrir Árnason BH Natalía Ósk Óðinsdóttir BH


Smellið hér til að sjá öll nánari úrslit frá mótinu.


Hér má svo finna styrkleikalista unglingamótaraðarinnar.

69 views0 comments

Recent Posts

See All

TBR Opið 2021 fór fram um helgina

Júlíana og Daníel sigruðu í einliðaleik á TBR-opið 2021! TBR Opið, fór fram um helgina. Keppt var í öllum greinum í Úrvalsdeild, 1- deild og 2-deild. Daníel Jóhannesson TBR sigraði einliðaleik karla e