Search
  • bsí

Úrslit frá Reykjavíkurmeistaramóti barna og unglinga





Reykjavíkurmeistaramót barna og unglinga fór fram um helgina í húsum Tennis- og badmintonfélags Reykjavíkur.

78 leikmenn voru skráðir til leiks í mótið en keppt var í flokkum U13-U19.

Mótið er hluti af stjörnumótaröð sambandins og gefur stig á styrkleikalista þess.

Þrír leikmenn náðu þeim frábæra árangri að verða þrefaldir sigurvegarar á mótinu en það voru Iðunn Jakobsdóttir TBR ( U13 ) , Stefán Logi Friðriksson BH (U15) og Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR ( U19 ).


Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverjum aldursflokki.

U13 Einliðaleikur Hnokkar

1. Óðinn Magnússon

2. Grímu Eliasen


U13 Einliðaleikur Tátur

1. Iðunn Jakobsdóttir

2. Eva Ström


U13 Tvíliðaleikur Hnokkar

1. Brynjar Petersen Grímur Eliasen

2. Erik Valur Kjartansson Davíð Logi Atlason


U13 Tvíliðaleikur Tátur

1. Eva Ström

Iðunn Jakobsdóttir

2. Birna Sól Björnsdóttir Eva Promme


U13 Tvenndarleikur Hnokkar / Tátur

1. Óðinn Magnússon Iðunn Jakobsdóttir

2. Brynjar Petersen Eva Ström


U15 Einliðaleikur flokkur Sveinar

1. Stefán Logi Friðriksson

2. Eggert Þór Eggertsson


U15 Einliðaleikur Meyjar

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir

2. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir


U15 Tvíliðaleikur Sveinar

1. Birkir Darri Nökkvason Stefán Logi Friðriksson

2. Eggert Þór Eggertsson Óðinn Magnússon


U15 Tvíliðaleikur Meyjar

1. Emma Katrín Helgadóttir

Katla Sól Arnarsdóttir

2. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir

Sigurlaug Sara Kritsjánsdóttir


U15 Tvenndarleikur Sveinar / Meyjar

1 Stefán Logi Friðriksson Lena Rut Gígja

2. Rúnar Gauti Kristjánsson Katla Sól Arnarsdóttir


U17 Einliðaleikur Drengir

1. Eiríkur Tumi Briem

2. Einar Óli Guðbjörnsson

U17 Tvílíðaleikur Drengir

1. Einar Óli Guðbjörnsson Steinar Petersen

2. Daníel Máni Einarsson

Eiríkur Tumi Briem


U17 Tvenndarleikur Drengir / Telpur

1. Einar Óli Guðbjörnsson Lilja Bu

2. Máni Berg Ellertsson Halla Stella Sveinbjörnsdóttir


U19 Einliðaleikur Piltar

1. Gústav Nilsson

2. Stefán Árni Arnarsson


U19 Einliðaleikur Stúlkur

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir

2. Lilja Bu


U19 Tvíliðaleikur Piltar

1. Gabríel Ingi Helgason Kristian Óskar Sveinbjörnsson

2. Gústav Nilsson Kristian Óskar Sveinbjörnsson


U19 Tvíliðaleikur Stúlkur

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir

2. Natalía Ósk Óðinsdóttir Rakel Rut Kristjánsdóttir


U19 Tvenndarleikur Piltar / Stúlkur

1. Gústav Nilsson Júlíana Karitas Jóhannsdóttir

2. Stefán Árni Arnarsson

Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir


Með því að smella hér má sjá öll nánari úrslit frá mótinu.


Einnig má finna myndir frá verðlaunaafhendingu á facebook síðu Tennis- og badmintonfélags Reykjavíkur - smellið hér .


39 views0 comments

Recent Posts

See All

TBR Opið 2021 fór fram um helgina

Júlíana og Daníel sigruðu í einliðaleik á TBR-opið 2021! TBR Opið, fór fram um helgina. Keppt var í öllum greinum í Úrvalsdeild, 1- deild og 2-deild. Daníel Jóhannesson TBR sigraði einliðaleik karla e