Search
  • bsí

Úrslit frá Unglingamóti TBS




Unglingamót TBS fór fram um helgina í Íþróttahúsinu á Siglufirði. 99 leikmenn voru skráðir til leiks frá sex félögum en keppt var í flokkum U11 - U19.

Mótið er hluti af stjörnumótaröð sambandsins og gefur stig á styrkleikalista þess.


Eva Ström TBR ( flokkur U13) og Stefán Logi Friðriksson BH (flokkur U15) náðu þeim frábæra árangri að verða þrefaldir sigurvegarar á mótinu.


Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverjum aldursflokki.


U11 Einliðaleikur Snáðar 1. Erik Valur Kjartansson BH

2. Davíð Logi Atlason ÍA


U11 Einliðaleikur snótir 1. Júlía Marín Helgadóttir Tindastóll

2. Jósefína Myrra Sævarsdóttir TBS


U11 Tvíliðaleikur Snáðar 1. Erik Valur Kjartansson BH Davíð Logi Atlason ÍA

2. Emil Víkingur Friðriksson TBR Hrafnkell Gunnarsson TBR


U13 Einliðaleikur Hnokkar

1. Grímur Eliasen TBR

2. Brynjar Petersen TBR


U13 Einliðaleikur Tátur

1. Eva Ström TBR

2. Birna Sól Björnsdóttir TBR


U13 Tvíliðaleikur Hnokkar

1. Brynjar Petersen TBR Grímur Eliasen TBR

2. Erling Þór Ingvarsson TBS Sebastían Amor Óskarsson TBS


U13 Tvíliðaleikur Tátur

1. Birna Sól Björnsdóttir TBR Eva Ström TBR

2. Emilía Ísis Nökkvadóttir BH Matthildur Thea Helgadóttir BH


U13 Tvenndarleikur Hnokkar / Tátur

1. Brynjar Petersen TBR Eva Ström TBR

2. Erik Valur Kjartansson BH Emilía Ísis Nökkvadóttir BH


U15 Einliðaleikur flokkur Sveinar

1. Stefán Logi Friðriksson BH

2. Eggert Þór Eggertsson TBR


U15 Einliðaleikur Meyjar

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH

2. Katla Sól Arnarsdóttir BH


U15 Tvíliðaleikur Sveinar

1. Birkir Darri Nökkvason BH Stefán Logi Friðriksson BH

2. Rúnar Gauti Kristjánsson BH Úlfur Þórhallsson Hamar


U15 Tvíliðaleikur Meyjar

1. Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR Iðunn Jakobsdóttir TBR

2. Emma Katrín Helgadóttir Tindastóll

Katla Sól Arnarsdóttir BH


U15 Tvenndarleikur Sveinar / Meyjar 1. Stefán Logi Friðriksson BH Lena Rut Gígja BH

2. Rúnar Gauti Kristjánsson BH Katla Sól Arnarsdóttir BH


U17 Einliðaleikur Drengir

1. Máni Berg Ellertsson ÍA

2. Daníel Máni Einarsson TBR


U17 Tvílíðaleikur Drengir

1. Daníel Máni Einarsson TBR Eiríkur Tumi Briem TBR

2. Einar Óli Guðbjörnsson TBR

Steinar Petersen TBR


U17 Tvenndarleikur Drengir / Telpur

1. Máni Berg Ellertsson ÍA

Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH

2. Eiríkur Tumi Briem TBR

Sigurbjörg Árnadóttir TBR


U19 Einliðaleikur Piltar

1. Gabríel Ingi Helgason BH

2. Eiríkur Tumi Briem TBR


U19 Einliðaleikur Stúlkur

1. Lilja Bu TBR

2. Natalía Ósk Óðinsdóttir BH


U19 Tvíliðaleikur Piltar

1. Gabríel Ingi Helgason BH Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH

2. Guðmundur Adam Gígja BH Steinþór Emil Svavarsson BH


U19 Tvíliðaleikur Stúlkur

1. Natalía Ósk Óðinsdóttir BH Rakel Rut Kristjánsdóttir BH

2. Lilja Bu TBR Sigurbjörg Árnadóttir TBR


U19 Tvenndarleikur Piltar / Stúlkur

1. Guðmundur Adam Gígja BH

Rakel Rut Kristjánsdóttir BH

2. Stefán Steinar Guðlaugsson BH

Sara Bergdís Albertsdóttir BH


Með því að smella hér má sjá öll nánari úrslit frá mótinu.

91 views0 comments

Recent Posts

See All

TBR Opið 2021 fór fram um helgina

Júlíana og Daníel sigruðu í einliðaleik á TBR-opið 2021! TBR Opið, fór fram um helgina. Keppt var í öllum greinum í Úrvalsdeild, 1- deild og 2-deild. Daníel Jóhannesson TBR sigraði einliðaleik karla e