Search
  • bsí

Unglingamót TBS - úrslit


Unglingamót TBS fór fram um síðustu helgi, dagana 29. - 30. sept. Mótið er hluti af stjörnumótaröð unglinga og gefur stig á styrkleika þess.

Tveir leikmenn urðu þrefaldir sigurvegarar á mótinu en það voru Lilja Bu TBR og Júlíana Karítas Jóhannsdóttir TBR.

Lilja Bu, TBR

Hér má sjá alla sigurvegara mótsins.

U13 Einliðaleikur hnokkar

1.sæti

Ari Páll Egilsson

2.sæti

Alex Helgi Óskarsson

U13 Einliðaleikur tátur

1.sæti

Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir

2.sæti

Sóley Birta Grímsdóttir

U13 Tvíliðaleikur hnokkar

1.sæti

Arnar Freyr Fannarsson Máni Berg Ellertsson

2.sæti

Arnór Valur Ágústsson Viktor Freyr Ólafsson

U13 Tvíliðaleikur tátur

1.sæti

Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir Isabella Ósk Stefánsdóttir

2.sæti

Halla Stella Sveinbjörnsdóttir Katla Sól Arnarsdóttir

U13 Tvenndarleikur hnokkar/tátur

1.sæti

Ari Páll Egilsson Emma Katrín Helgadóttir

2.sæti

Alex Helgi Óskarsson Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir

U15 Einliðaleikur sveinar

1.sæti

Guðmundur Adam Gígja

2.sæti

Einar Óli Guðbjörnsson

U15 Einliðaleikur meyjar

1.sæti

Lilja Bu

2.sæti

Sigurbjörg Árnadóttir

U15 Tvíliðaleikur sveinar

1.sæti

Guðmundur Adam Gígja Jón Sverrir Árnason

2.sæti

Daníel Máni Einarsson Eiríkur Tumi Briem

U15 Tvíliðaleikur meyjar

1.sæti

Lilja Bu Sigurbjörg Árnadóttir

2.sæti

Amalía Þórarinsdóttir Dómhildur Ýr Gray Iansdóttir

U15 Tvenndarleikur sveinar/meyjar

1.sæti

Einar Óli Guðbjörnsson Lilja Bu

2.sæti

Máni Berg Ellertsson

Halla Stella Sveinbjörnsdóttir

U17 Einliðaleikur drengir

1.sæti

Gústav Nilsson

2.sæti

Tómas Sigurðarson

U17 einliðaleikur telpur

1.sæti

Júlíana Karitas Jóhannsdóttir

2.sæti

Anna Alexandra Petersen

U17 Tvíliðaleikur drengir

1.sæti

Sigurður Patrik Fjalarsson Tómas Sigurðarson

2.sæti

Gabríel Ingi Helgason Kristian Óskar Sveinbjörnsson

U17 Tvíliðaleikur telpur

1.sæti

Júlíana Karitas Jóhannsdóttir Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir

2.sæti

Anna Alexandra Petersen Karolina Prus

U17 Tvenndarleikur sveinar/meyjar

1.sæti

Gústav Nilsson Júlíana Karitas Jóhannsdóttir

2.sæti

Stefán Árni Arnarsson Anna Alexandra Petersen

U19 Einliðaleikur piltar

1.sæti

Einar Sverrisson

2.sæti

Brynjar Már Ellertsson

U19 Tvíliðaleikur piltar

1.sæti

Bjarni Þór Sverrisson Einar Sverrisson

2.sæti

Brynjar Már Ellertsson Davíð Örn Harðarson

Öll önnur úrslit má sjá með því að smella hér.


131 views

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM