Search
  • bsí

Úrslit frá Reykjavík International Games 2019 - Unglingameistaramót TBR


Reykjavík International Games 2019 - Unglingameistaramót TBR fór fram í húsum TBR dagana 2-3.febrúar. Voru 146 leikmenn skráðir til leiks og þar af um 50 keppendur frá Færeyjum

Mótið er hluti af stjörnumótaröð unglinga og gefur stig á styrkleikalista þess.

Máni Berg Ellertsson ÍA, Gabríel Ingi Helgason BH og Júlíana Karítas Jóhannsdóttir TBR urðu öll þrefaldir sigurvegarar á mótinu.

Máni Berg Ellertsson ÍA

Gabríel Ingi Helgason BH

Júlíana Karítas Jóhannsdóttir TBR

Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverri grein fyrir sig.

U13 Boys Singles

1.sæti

Máni Berg Ellertsson [7/8]

2.sæti

Arnar Freyr Fannarsson [4/8]

U13 Girls Singles

1.sæti

Eira Ásbjørnsdóttir Petersen

2.sæti

Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir

U13 Boys Doubles

1.sæti

Arnar Freyr Fannarsson [1/4] Máni Berg Ellertsson

2.sæti

Christian Berg Petersen Jaspur Jacobsen

U13 Girls Doubles

1.sæti

Halla Stella Sveinbjörnsdóttir [2/4] Katla Sól Arnarsdóttir

2.sæti

Eva Kallsberg Jacobsen [3/4] Rebekka Eysturskarð

U13 Mixed Doubles

1.sæti

Máni Berg Ellertsson [4/4] Halla Stella Sveinbjörnsdóttir

2.sæti

Ari Páll Egilsson [2/4] Emma Katrín Helgadóttir

U15 Boys Singles

1.sæti

Gabríel Ingi Helgason

2.sæti

Eiríkur Tumi Briem [3/4]

U15 Girls Singles

1.sæti

Lilja Bu [2/4]

2.sæti

Oddbjørg Í Buð Justinussen [1/4]

U15 Boys Doubles

1.sæti

Gabríel Ingi Helgason [3/4] Kristian Óskar Sveinbjörnsson

2.sæti

Daníel Máni Einarsson [1/4] Eiríkur Tumi Briem

U15 Girls Doubles

1.sæti

Lilja Bu [2/2] Sigurbjörg Árnadóttir

2.sæti

Erla Johannesen [1/2] Oddbjørg Í Buð Justinussen

U15 Mixed Doubles

1.sæti

Gabríel Ingi Helgason [3/4] María Rún Ellertsdóttir

2.sæti

Einar Óli Guðbjörnsson [1/4] Lilja Bu

U17 Boys Singles

1.sæti

Sigurður Patrik Fjalarsson

2.sæti

Stefán Árni Arnarsson

U17 Girls Singles

1.sæti

Júlíana Karitas Jóhannsdóttir [2/4]

2.sæti

Miriam Í Grótinum [1/4]

U17 Boys Doubles

1.sæti

Gústav Nilsson [1/2] Stefán Árni Arnarsson

2.sæti

Sigurður Patrik Fjalarsson [2/2] Tómas Sigurðarson

U17 Girls Doubles

1.sæti

Júlíana Karitas Jóhannsdóttir [1/2] Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir

2.sæti

Anna Alexandra Petersen [2/2] Karolina Prus

U17 Mixed Doubles

1.sæti

Gústav Nilsson [1/4] Júlíana Karitas Jóhannsdóttir

2.sæti

Tómas Sigurðarson Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir

U19 Boys Singles

1.sæti

Eysteinn Högnason [2/2]

2.sæti

Árant Á Mýrini [1/2]

U19 Girls Singles

1.sæti

Sissal Thomsen [2/2]

2.sæti

Þórunn Eylands

U19 Boys Doubles

1.sæti

Bjarni Þór Sverrisson [2/2] Eysteinn Högnason

2.sæti

Árant Á Mýrini [1/2] Jónas Djurhuus

U19 Girls Doubles

1.sæti

Halla María Gústafsdóttir [1/2] Una Hrund Örvar

2.sæti

Miriam Í Grótinum [2/2] Sissal Thomsen

U19 Mixed Doubles

1.sæti

Jónas Djurhuus [1/2] Sissal Thomsen

2.sæti

Eysteinn Högnason Una Hrund Örvar

Smellið hér til að sjá öll nánari úrslit frá mótinu.

Smellið hér til að sjá fleiri myndir frá mótinu en þær má finna á facebook síðu Tennis- og badmintonfélags Reykjavíkur


63 views

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM