Search
  • bsí

Úrslit frá Haustmóti KA


F.v Sigurlaug Sara Kristjánsdóttir TBS, Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir, TBS, Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH og Katla Sól Arnarsdóttir BH.

Haustmót KA fór fram um síðustu helgi á Akureyri. Voru 114 leikmenn skráðir til leiks en keppt var í flokkum U11-U19. Mótið er hluti af stjörnumótaröð unglinga og gefur stig á styrkleikalista badmintonsambandsins en hann má finna með því að smella hér.

Hér má finna öll nánari úrslit frá mótinu.

Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverri grein fyrir sig :

Einliðaleikur snáðar U11

1. Erik Valur Kjartansson BH

2. Brynjar Petersen TBR

Einliðaleikur snótir U11

1. Emilía Ísis Nökkvadóttir BH

2. Rán Stefánsdóttir BH

Tvíliðaleikur snáðar U11

1. Hilmir Darri Kristinsson ÍTBS Sebasían Amor Óskarsson TBR

2. Breki Þór Ellertsson ÍA Davíð Logi Atlason ÍA

Tvíliðaleikur snótir U11

1. Emilía Ísis Nökkvadóttir BH Matthildur Thea Helgadóttir BH

2. Embla Dögg Daníelsdóttir BH Rán Stefánsdóttir BH

Tvenndaleikur snáðar/snótir U11

1. Breki Þór Ellertsson ÍA Heiðdís María Fannarsdóttir ÍA

2. Vilhjálmur Ernir Torfason BH Emilía Ísis Nökkvadóttir BH

Einliðaleikur hnokkar U13

1. Arnar Freyr Fannarsson ÍA

2. Arnór Valur Ágústsson ÍA

Einliðaleikur tátur U13

1. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS

2. Sóley Birta Grímsdóttir ÍA

Tvíliðaleikur hnokkar U13

1. Arnar Freyr Fannarsson ÍA Ísólfur Darri Rúnarsson ÍA

2. Erik Valur Kjartansson BH Rúnar Gauti Kristjánsson BH

Tvíliðaleikur tátur U13

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH Katla Sól Arnarsdóttir BH

2. Lena Rut Gígja BH Snædís Sól Ingimundardóttir BH

Tvenndaleikur hnokkar/tátur U13

1. Arnar Freyr Fannarsson ÍA Sóley Birta Grímsdóttir ÍA

2. Rúnar Gauti Kristjánsson BH Katla Sól Arnarsdóttir BH

Einliðaleikur sveinar U15

1. Eiríkur Tumi Briem TBR

2. Einar Óli Guðbjörnsson TBR

Einliðaleikur meyjar U15

1. Margrét Sigurðardóttir TBS

2. Guðbjörg Skarphéðinsdóttir BH

Tvíliðaleikur sveinar U15

1. Daníel Máni Einarsson TBR Eiríkur Tumi Briem TBR

2. Einar Óli Guðbjörnsson TBR Máni Berg Ellertsson ÍA

Tvenndaleikur sveinar/meyjar U15

1. Máni Berg Ellertsson ÍA Halla Stella Sveinbjörnsdóttir TBR

2. Steinar Petersen TBR Sigurbjörg Árnadóttir TBR

Einliðaleikur drengir U17

1. Stefán Steinar Guðlaugsson BH

2. Þorleifur Fúsi Guðmundsson BH

Einliðaleikur telpur U17

1. María Rún Ellertsdóttir ÍA

2. Margrét Guangbing Hu Hamar

Tvíliðaleikur drengir U17

1. Guðmundur Adam Gígja BH Jón Sverrir Árnason BH

2. Freyr Víkingur Einarsson BH Þorleifur Fúsi Guðmundsson BH

Tvíliðaleikur telpur U17

1. Margrét Guangbing Hu Hamar María Rún Ellertsdóttir ÍA

2. Natalía Ósk Óðinsdóttir BH Sara Bergdís Albertsdóttir BH

Tvenndaleikur drengir/telpur U17

1. Stefán Steinar Guðlaugsson BH Karítas Perla Elídóttir BH

2. Valþór Viggó Magnússon BH Margrét Guangbing Hu Hamar

Einliðaleikur piltar U19

1. Gabríel Ingi Helgason BH

2. Stefán Árni Arnarsson TBR

Einliðaleikur stúlkur U19

1. Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir TBR

2. Björk Orradóttir TBR

Tvíliðaleikur piltar U19

1. Stefán Árni Arnarsson TBR Steinþór Emil Svavarsson BH

2. Sigurður Patrik Fjalarsson TBR Tómas Sigurðarson TBR

Tvíliðaleikur stúlkur U19

1. Anna Alexandra Petersen TBR Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir TBR

2. Björk Orradóttir TBR Eva Margit Atladóttir TBR

Tvenndaleikur piltar/stúlkur U19

1. Steinþór Emil Svavarsson BH Björk Orradóttir TBR

2. Gabríel Ingi Helgason BH María Rún Ellertsdóttir ÍA


62 views

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM