Íslandsmeistarar unglinga 2018

March 12, 2018

Nú um helgina fór fram Íslandsmót unglinga. Mótið var haldið í samstarfi við ÍA og voru alls skráðir til leiks 151 keppandi frá 8 félögum.

 


6 keppendur náðu þeim frábæra árangri að verða þrefaldir Íslandsmeistarar. 

 

U11

Máni Berg Ellertsson ÍA

Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH

 

U15 
Júlíana Karítas Jóhannsdóttir TBR

 

U17

Brynjar Már Ellertsson ÍA
Katrín Vala Einarsdóttir BH

 

U19
Þórunn Eylands TBR

 

 

Badmintontonfélag Hafnarfjarðar hlaut titilinn Prúðasta liðið í ár

 

 

Listi yfir úrslit í einstökum flokkum má sjá hér að neðan en einnig er hægt að nálgast öll úrslit mótsins með því að smella hér

 

Hér er hægt að skoða myndir frá mótinu.

 

U11 Einliðaleikur snáðar

1Máni Berg Ellertsson ÍA

2 Viktor Freyr Ólafsson ÍA

 

U13 A Einliðaleikur hnokkar

1Eiríkur Tumi Briem TBR

2 Einar Óli Guðbjörnsson TBR

 

U13 B Einliðaleikur hnokkar

1 Enok Atli Reykdal Samherji

2 Ágúst Páll Óskarsson Afturelding

 

U15 A Einliðaleikur sveinar

1 Steinþór Emil Svavarsson BH

2 Gústav Nilsson TBR

 

U15 B Einliðaleikur sveinar

1 Þorleifur Fúsi Guðmundsson BH

2 Jón Sverrir Árnason BH

 

U17 A Einliðaleikur drengir

1 Brynjar Már Ellertsson ÍA

2 Andri Broddason TBR

 

U17 B Einliðaleikur drengir

1 Gísli Marteinn Baldvinsson TBS

2 Magnús Már Magnússon KR

 

U19 A Einliðaleikur piltar

1 Elís Þór Dansson TBR

2 Eysteinn Högnason TBR

 

U19 B Einliðaleikur piltar

1 Sebastían Vignisson BH

2 Kristján Ásgeir Svavarsson BH

 

U11 Einliðaleikur snótir

1 Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH

2 Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS

 

U13 A Einliðaleikur tátur

1 Lilja Bu TBR

2 Sigurbjörg Árnadóttir TBR

 

U13 B Einliðaleikur tátur

1 Margrét Sigurðardóttir TBS

2 Isabella Ósk Stefansdóttir TBS

 

U15 A Einliðaleikur meyjar

1 Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR

2 María Rún Ellertsdóttir ÍA

 

U15 B Einliðaleikur meyjar

1 Sara Bergdís Albertsdóttir BH

2 Natalía Ósk Óðinsdóttir BH

 

U17 A Einliðaleikur telpur

1 Katrín Vala Einarsdóttir BH

2 Halla María Gústafsdóttir BH

 

U17/U19 B Einliðaleikur telpur

1 Kristín Magnúsdóttir KR

2 Ísabella Mist Heiðarsdóttir BH

 

U19 A Einliðaleikur stúlkur

1 Þórunn Eylands TBR

2 Sólrún Anna Ingvarsdóttir BH

 

U11 Tvíliðaleikur snáðar

1

Máni Berg Ellertsson ÍA
Viktor Freyr Ólafsson ÍA

2

Arnar Freyr Fannarsson ÍA
Arnór Valur Ágústsson ÍA

 

U13 Tvíliðaleikur hnokkar

1

Daníel Máni Einarsson TBR
Eiríkur Tumi Briem TBR

2

Einar Óli Guðbjörnsson TBR
Jónas Orri Egilsson TBR

 

U15 Tvíliðaleikur sveinar

1

Gústav Nilsson TBR
Stefán Árni Arnarsson TBR

2

Hákon Daði Gunnarsson BH
Steinþór Emil Svavarsson BH

 

U17 Tvíliðaleikur drengir

1

Brynjar Már Ellertsson ÍA
Davíð Örn Harðarson ÍA

2

Sigurður Patrik Fjalarsson TBR
Tómas Sigurðarson TBR

 

U19 Tvíliðaleikur piltar

1

Bjarni Þór Sverrisson TBR
Eysteinn Högnason TBR

2

Jóhannes Orri Ólafsson KR
Kristinn Breki Hauksson BH

 

U11 Tvíliðaleikur snótir

1

Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH
Katla Sól Arnarsdóttir BH

2

Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS
Sigurlaug Sara Kristjánsdóttir TBS

 

U13 Tvíliðaleikur tátur

1

Lilja Bu TBR
Sigurbjörg Árnadóttir TBR

2

Guðbjörg Skarphéðinsdóttir BH
Hjördís Eleonora BH

 

U15 Tvíliðaleikur meyjar

1

Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR
Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir TBR

2

Amalía Þórarinsdóttir TBS
Sara Bergdís Albertsdóttir BH

 

U17 Tvíliðaleikur telpur

1

Halla María Gústafsdóttir BH
Katrín Vala Einarsdóttir BH

2

Anna Alexandra Petersen TBR
Karolina Prus BH

 

U19 Tvíliðaleikur stúlkur

1

Úlfheiður Embla Ásgeirsdóttir ÍA
Þórunn Eylands TBR

2

Sólrún Anna Ingvarsdóttir BH
Una Hrund Örvar BH

 

U11 Tvenndarleikur snáðar/snótir

1

Máni Berg Ellertsson ÍA
Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH

2

Arnar Freyr Fannarsson ÍA
Sóley Birta Grímsdóttir ÍA

 

U13 Tvenndarleikur hnokkar/tátur

1

Steinar Petersen TBR
Sigurbjörg Árnadóttir TBR

2

Einar Óli Guðbjörnsson TBR
Lilja Bu TBR

 

U15 Tvenndarleikur sveinar/meyjar

1

Gústav Nilsson TBR
Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR

Gabríel Ingi Helgason BH
María Rún Ellertsdóttir ÍA

 

U17 Tvenndarleikur drengir/telpur

1

Brynjar Már Ellertsson ÍA
Katrín Vala Einarsdóttir BH

2

Andri Broddason TBR
Halla María Gústafsdóttir BH

 

U19 Tvenndarleikur piltar/stúlkur

1

Einar Sverrisson TBR
Þórunn Eylands TBR

2

Þórður Skúlason BH
Sólrún Anna Ingvarsdóttir BH

 

Please reload

Recent Posts

November 18, 2019

Please reload

Archive

Please reload

Tags

I'm busy working on my blog posts. Watch this space!

Please reload

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM