Reykjavíkurmót unglinga fór fram í gær

September 23, 2018

Reykjavíkurmót unglinga var haldið í TBR um helgina. Mótið er hluti af unglingamótaröð Badmintonsambandsins og gefur stig á styrkleikalista.

 

Tveir leikmenn urðu þrefaldir Reykjavíkurmeistarar í ár, í flokku U17, Gústav Nilsson TBR og Júlíana Karítas Jóhannsdóttir TBR.

 

Gústav Nilsson og Júlíana Karítas Jóhannsdóttir. (mynd frá Íslandsmóti unglinga 2018)

 

Fjórir leikmenn urðu tvöfaldir Reykjavíkurmeistarar. Þau eru Máni Berg Ellertsson ÍA, Lilja Bu TBR, Halla María Gústafsdóttir BH, Einar Sverrisson TBR.

 

Hér má sjá alla sigurvegara og þá sem lentu í öðru sæti í hverjum flokk.

 

Einliðaleikur Hnokkar U13

1. Máni Berg Ellertsson [1/4]

2. Ari Páll Egilsson

 

Einliðaleikur Sveinar U15

1. Guðmundur Adam Gígja [1/4]

2. Stefán Steinar Guðlaugsson [2/4]

 

Einliðaleikur Drengir U17

1. Gústav Nilsson

2. Steinþór Emil Svavarsson

 

Einliðaleikur Piltar U19

1. Eysteinn Högnason [3/3]

2. Davíð Örn Harðarson

 

Einliðaleikur Tátur U13

1. Sóley Birta Grímsdóttir [1/2]

2. Emma Katrín Helgadóttir [2/2]

 

Einliðaleikur Meyjar U15

1. Lilja Bu [1/2]

2. Margrét Guangbing Hu

 

Einliðaleikur Telpur U17

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir [3/4]

2. Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir [4/4]

 

Einliðaleikur Stúlkur U19

1. Halla María Gústafsdóttir [1/2]

2. Ingibjörg Rósa Jónsdóttir

 

Tvíliðaleikur Hnokkar U13

1. Arnór Valur Ágústsson [1/1]
    Máni Berg Ellertsson

2. Elías Dagur Hilmarsson
    Funi Hrafn Eliasen

 

Tvíliðaleikur Sveinar U15

1  Daníel Máni Einarsson
    Eiríkur Tumi Briem

2. Ari Páll Egilsson
    Stefán Geir Hermannsson

 

Tvíliðaleikur Drengir U17

1.  Gústav Nilsson
     Stefán Árni Arnarsson

2.  Sigurður Patrik Fjalarsson [1/1]
     Tómas Sigurðarson

 

Tvíliðaleikur Piltar U19

1. Andri Broddason [2/2]
    Einar Sverrisson

2. Bjarni Þór Sverrisson [1/2]
    Eysteinn Högnason

 

Tvíliðaleikur Tátur U13

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir [1/2]
    Katla Sól Arnarsdóttir

2. Birgitta Ragnasdóttir
    Emma Katrín Helgadóttir

 

Tvíliðaleikur Telpur U17

1.  Júlíana Karitas Jóhannsdóttir [2/2]
     Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir

2.  Karen Guðmundsdóttir
     Sara Bergdís Albertsdóttir

 

Tvíliðaleikur Stúlkur U19

1. Halla María Gústafsdóttir [1/2]
    Una Hrund Örvar

2. Ingibjörg Rósa Jónsdóttir
    María Rún Ellertsdóttir

 

Tvenndaleikur Hnokkar/Tátur U13

1. Ari Páll Egilsson
    Emma Katrín Helgadóttir

2. Funi Hrafn Eliasen
    Birgitta Ragnasdóttir

 

Tvenndaleikur Sveinar/Meyjar U15

1. Einar Óli Guðbjörnsson [1/2]
    Lilja Bu

2. Máni Berg Ellertsson [2/2]
    Halla Stella Sveinbjörnsdóttir

 

Tvenndaleikur Drengir/Telpur U17

1.   Gústav Nilsson
      Júlíana Karitas Jóhannsdóttir

2.  Stefán Árni Arnarsson
     Anna Alexandra Petersen

 

Tvenndaleikur Piltar/Stúlkur U19

1. Einar Sverrisson [1/2]
    Þórunn Eylands

2. Eysteinn Högnason
    Una Hrund Örvar

 

 

Öll nánari úrslit má sjá með því að smella hér.

 

 

 

Please reload

Recent Posts

Please reload

Archive

Please reload

Tags

I'm busy working on my blog posts. Watch this space!

Please reload

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM