Úrslit frá Vetrarmóti unglinga

October 29, 2018

Vetrarmót unglinga fór fram í húsum TBR dagana 27-28.október. Voru 154 leikmenn skráðir til leiks og þar af 18 keppendur frá Svíþjóð.

Mótið er hluti af stjörnumótaröð unglinga og gefur stig á styrkleikalista þess.

 

Gústav Nilsson TBR, Gabríel Ingi Helgason BH og Júlíana Karítas Jóhannsdóttir TBR urðu öll þrefaldir sigurvegarar.

 

Gústav Nilsson og Júlíana Karítas Jóhannsdóttir ásamt þeim Stefáni Árna Arnarssyni og Önnu Alexöndur Petersen. Öll eru þau úr TBR

 

Gabríel Ingi Helgason BH og Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH 

 

 

Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverri grein fyrir sig.

 

 

 

U13 A - Einliðaleikur Hnokkar

1 Ari Páll Egilsson [1/2]

2 Arnar Freyr Fannarsson

 

U13 B - Einliðaleikur Hnokkar

1 Magnús Þór Hauksson

2 Stefán Logi Friðriksson

 

U13 A - Einliðaleikur Tátur

1 Isabella Ósk Stefánsdóttir

2 Margrét Sigurðardóttir

 

U13 B - Einliðaleikur Tátur

1 Sigurlaug Sara Kristjánsdóttir

2 Lena Rut Gígja

 

U13 - Tvíliðaleikur Hnokkar

1 Arnar Freyr Fannarsson [1/2]
   Arnór Valur Ágústsson

2 Elías Dagur Hilmarsson [2/2]
   Funi Hrafn Eliasen

 

U13 - Tvíliðaleikur Tátur

1 Halla Stella Sveinbjörnsdóttir [1/2]
   Katla Sól Arnarsdóttir

2 Isabella Ósk Stefánsdóttir
    Sigurlaug Sara Kristjánsdóttir

 

U13 - Tvenndarleikur Hnokkar og Tátur

1 Ari Páll Egilsson [1/2]
   Emma Katrín Helgadóttir

2 Alex Helgi Óskarsson
   Margrét Sigurðardóttir

 

U15 A - Einliðaleikur Sveinar

1 Gabríel Ingi Helgason [4/4]

2 Kristian Óskar Sveinbjörnsson

 

U15 B - Einliðaleikur Sveinar

1 Valþór Viggó Magnússon

2 Jón Víðir Heiðarsson

 

U15 A - Einliðaleikur Meyjar

1 Lilja Bu [1/2]

2 María Rún Ellertsdóttir

 

U15 B - Einliðaleikur Meyjar

1 Hjördís Eleonora

2 Ragnheiður Arna Torfadóttir

 

U15 - Tvíliðaleikur Sveinar

1 Gabríel Ingi Helgason
   Kristian Óskar Sveinbjörnsson

2 Martin Wahlström
   Vilmer Rask Eklund

 

U15 - Tvíliðaleikur Meyjar

1 Hanna Margrét Pétursdóttir
   Lydia Lindgren

2 Emelie Nordin
   Eva Sigríður Pétursdóttir

 

U15 - Tvenndarleikur Sveinar og Meyjar

1 Gabríel Ingi Helgason
   María Rún Ellertsdóttir

2 Einar Óli Guðbjörnsson [1/2]
   Lilja Bu

 

U17 A - Einliðaleikur Drengir

1 Gústav Nilsson [1/2]

2 Steinþór Emil Svavarsson [2/2]

 

U17 og U19 B - Einliðaleikur Drengir og Piltar

1 Kári Gunnarsson

2 Victor Wahid Ívarsson

 

U17 A - Einliðaleikur Telpur

1 Júlíana Karitas Jóhannsdóttir [1/2]

2 Anna Alexandra Petersen [2/2]

 

U17 B - Einliðaleikur Telpur

1 Natalía Ósk Óðinsdóttir

2 Tinna Chloé Kjartansdóttir

 

U17 - Tvíliðaleikur Drengir

1 Gústav Nilsson
   Stefán Árni Arnarsson

2 Sigurður Patrik Fjalarsson
   Tómas Sigurðarson

 

U17 - Tvíliðaleikur Telpur

1 Anna Alexandra Petersen
    Karolina Prus

2 Júlíana Karitas Jóhannsdóttir [1/2]
   Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir

 

U17 - Tvenndarleikur Drengir og Telpur

1 Gústav Nilsson [1/2]
   Júlíana Karitas Jóhannsdóttir

2 Stefán Árni Arnarsson [2/2]
   Anna Alexandra Petersen

 

U19 A - Einliðaleikur Piltar

1 Eysteinn Högnason

2 Brynjar Már Ellertsson

 

U19 A - Einliðaleikur Stúlkur

1 Þórunn Eylands

2 Halla María Gústafsdóttir [1/2]

 

U19 - Tvíliðaleikur Piltar

1 Daníel Ísak Steinarsson
   Þórður Skúlason

2 Bjarni Þór Sverrisson [2/2]
   Eysteinn Högnason

 

 

U19 - Tvenndarleikur Piltar og Stúlkur

1 Einar Sverrisson [1/2]
   Þórunn Eylands

2 Brynjar Már Ellertsson
   Halla María Gústafsdóttir

 

 

 

Smellið hér til að sjá öll nánari úrslit frá mótinu.

 

 

 

 

 

 

Please reload

Recent Posts

November 18, 2019

Please reload

Archive

Please reload

Tags

I'm busy working on my blog posts. Watch this space!

Please reload

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM