Úrslit frá Landsbankamóti ÍA

February 25, 2019

Landsbankamót ÍA fór fram í Íþróttahúsinu við Vesturgötu dagana 23-24.febrúar. Voru 121 leikmenn skráðir til leiks í flokkum U11 - U19. Í U11 var einungis leikinn einliðaleikur.

Mótið er hluti af stjörnumótaröð unglinga og gefur stig á styrkleikalista þess.

 

Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH, Halla María Gústafsdóttir BH og Brynjar Már Ellertsson ÍA náðu þeim glæsilega árangri að sigra þrefallt.

 

Halla Stella Sveinbjörnsdóttir, BH 

Halla María Gústafsdóttir, BH

Brynjar Már Ellertsson, ÍA 

 

Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverri grein fyrir sig.

 

U11 snáðar - einliðaleikur

1. Erik Valur Kjartansson, BH

2. Úlfur  Þórhallsson, Hamar

 

U11 snótir - einliðaleikur

1. Katla Sól Arnarsdóttir, BH

2. Eva Viktoría Vopnadóttir, BH

 

U13 hnokkar - einliðaleikur

1. Ari Páll Egilsson, TBR

2. Arnar Freyr Fannarsson, ÍA 

 

U13 tátur - einliðaleikur

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir. BH

2. Sóley Birta Grímsdóttir, ÍA

 

U13 hnokkar - tvíliðaleikur

1. Ari Páll Egilsson, TBR
    Funi Hrafn Eliasen, TBR

2. Arnar Freyr Fannarsson, ÍA
    Viktor Freyr Ólafsson, ÍA

 

U13 tátur - tvíliðaleikur

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir, BH
    Katla Sól Arnarsdóttir, BH

2. Birgitta Valý Ragnasdóttir, TBR
    Hrafnhildur Magnúsdóttir, TBR

 

U13 hnokkar/tátur - tvenndaleikur

1. Máni Berg Ellertsson, ÍA
    Halla Stella Sveinbjörnsdóttir, BH

2. Birkir Darri Nökkvason, BH
    Lena Rut Gígja, BH

 

U15 sveinar - einliðaleikur

1. Kristian Óskar Sveinbjörnsson, BH

2. Eiríkur Tumi Briem , TBR

 

U15 meyjar - einliðaleikur

1. Margrét Guangbing Hu, Hamar

2 .Brynja Lóa Bjarnþórsdóttir, Afturelding

 

U15 sveinar - tvíliðaleikur

1. Guðmundur Adam Gígja, BH
    Jón Sverrir Árnason, BH

2. Daníel Máni Einarsson, TBR
    Eiríkur Tumi Briem, TBR

 

U15 meyjar - tvíliðaleikur

1. Margrét Guangbing Hu, Hamar
    María Rún Ellertsdóttir, ÍA

2. Lilja Bu, TBR
    Sigurbjörg Árnadóttir, TBR

 

U15 sveinar/meyjar - tvenndaleikur

1. Eiríkur Tumi Briem, TBR
    Sigurbjörg Árnadóttir, TBR

2. Einar Óli Guðbjörnsson, TBR
    Lilja Bu, TBR

 

U17 drengir - einliðaleikur

1. Gústav Nilsson, TBR

2. Tómas Sigurðarson, TBR

 

U17 telpur - einliðaleikur

1. Lilja Bu, TBR

2. Karolina Prus, TBR

 

U17 drengir - tvíliðaleikur

1. Sigurður Patrik Fjalarsson, TBR
    Tómas Sigurðarson, TBR

2. Gústav Nilsson, TBR
    Stefán Árni Arnarsson, TBR

 

U17 telpur - tvíliðaleikur

1. Karolina Prus, TBR
    Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir, TBR

2. Karítas Perla Elídóttir, BH
    Natalía Ósk Óðinsdóttir, BH

 

U17 drengir/telpur - tvenndaleikur

1. Sigurður Patrik Fjalarsson, TBR
    Karolina Prus, TBR

2. Tómas Sigurðarson, TBR 
    Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir, TBR

 

U19 piltar - einliðaleikur

1. Brynjar Már Ellertsson, ÍA

2. Andri Broddason, TBR

 

U19 stúlkur - einliðaleikur

1. Halla María Gústafsdóttir, BH

2. Björk Orradóttir, TBR

 

U19 piltar - tvíliðaleikur

1. Brynjar Már Ellertsson, ÍA
    Davíð Örn Harðarson, ÍA

2. Andri Broddason, TBR
    Daníel Ísak Steinarsson, BH

 

U19 stúlkur - tvíliðaleikur

1. Halla María Gústafsdóttir, BH
    Una Hrund Örvar, BH

2. Björk Orradóttir, TBR
    Eva Margit Atladóttir, TBR

 

U19 piltar/stúlkur - tvenndaleikur

1. Brynjar Már Ellertsson, ÍA
    Halla María Gústafsdóttir, BH

2. Daníel Ísak Steinarsson, BH
    Una Hrund Örvar, BH


Smellið hér til að sjá öll nánari úrslit frá mótinu.

 

Smellið hér til að sjá fleiri myndir frá mótinu en þær má finna á facebook síðu Badmintonfélags Akraness

 

Hér má svo finna styrkleikalista unglingamótaraðarinnar.

 

 

 

Please reload

Recent Posts

November 18, 2019

Please reload

Archive

Please reload

Tags

I'm busy working on my blog posts. Watch this space!

Please reload

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM