Íslandsmeistarar unglinga 2019

March 25, 2019

Nú um helgina fór fram Íslandsmót unglinga. Mótið var haldið í samstarfi við Tennis- og badmintonfélag Reykjavíkur (TBR)  og voru alls skráðir til leiks 143 keppandi frá 7 félögum.

 

 Allir Íslandsmeistararnir saman


6 keppendur náðu þeim frábæra árangri að verða þrefaldir Íslandsmeistarar. 

 

U11

Emma Katrín Helgadóttir TBR

 

U13
Lilja Bu TBR

 

U15 
María Rún Ellertsdóttir ÍA
Gabríel Ingi Helgason BH

 

U17

Júlíana Karítas Jóhannsdóttir TBR
Gústav Nilsson TBR

 

TBR hlaut titilinn Prúðasta liðið í ár

 

Prúðasta liðið 

 

Listi yfir úrslit í einstökum flokkum má sjá hér að neðan en einnig er hægt að nálgast öll úrslit mótsins með því að smella hér

 

Myndir frá mótinu má finna á facebook síðu Badmintonsambands Íslands og facebook síðu Tennis- og badmintonfélags Reykjavíkur.

 

Hér má svo sjá lista yfir alla þá sem unnu til verðlauna á mótinu

 

U11 Einliðaleikur snáðar

1. Úlfur Þórhallsson

2. Óðinn Magnússon

 

U11 Einliðaleikur snótir

1. Emma Katrín Helgadóttir

2. Birgitta Valý Ragnarsdóttir

 

U11 Tvíliðaleikur snáðar

1. Erik Valur Kjartansson
    Rúnar Gauti Kristjánsson

2. Brynjar Petersen
    Óðinn Magnússon

 

U11 Tvíliðaleikur snótir

1. Birgitta Valý Ragnarsdóttir
    Emma Katrín Helgadóttir

2. Elín Helga Einarsdóttir
    Katla Sól Arnarsdóttir

 

U11 Tvenndarleikur snáðar/snótir

1. Óðinn Magnússon
    Emma Katrín Helgadóttir

2. Brynjar Petersen
    Birgitta Valý Ragnarsdóttir

 

U13 A Einliðaleikur hnokkar

1. Einar Óli Guðbjörnsson

2. Ari Páll Egilsson 

 

U13 B Einliðaleikur hnokkar

1. Theodór Ingi Óskarsson

2. Magnús Þór Hauksson

 

U13 A Einliðaleikur tátur

1. Lilja Bu 

2. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir

 

U13 B Einliðaleikur tátur

1. Dagbjört Erla Baldursdóttir

2. Hrafnhildur Magnúsdóttir 

 

U13 Tvíliðaleikur hnokkar

1. Ari Páll Egilsson 
    Funi Hrafn Eliasen

2. Arnar Freyr Fannarsson
    Máni Berg Ellertsson

 

U13 Tvíliðaleikur tátur

1. Lilja Bu
    Sigurbjörg Árnadóttir

2. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir 
    Sóley Birta Grímsdóttir

 

U13 Tvenndarleikur hnokkar/tátur

1. Einar Óli Guðbjörnsson 
    Lilja Bu

2. Máni Berg Ellertsson 
    Halla Stella Sveinbjörnsdóttir

 

U15 A Einliðaleikur sveinar

1. Gabríel Ingi Helgason 

2. Kristian Óskar Sveinbjörnsson

 

U15 B Einliðaleikur sveinar

1. Jón Víðir Heiðarsson

2. Heimir Yngvi Eiríksson

 

U15 A Einliðaleikur meyjar

1. María Rún Ellertsdóttir

2. Margrét Guangbing Hu 

 

U15 B Einliðaleikur meyjar

1. Dómhildur Ýr Iansdóttir Gray

2. Ragnheiður Arna Torfadóttir

 

15 Tvíliðaleikur sveinar

1. Gabríel Ingi Helgason 
    Kristian Óskar Sveinbjörnsson

2. Guðmundur Adam Gígja 
    Jón Sverrir Árnason

 

U15 Tvíliðaleikur meyjar

1. Margrét Guangbing Hu 
    María Rún Ellertsdóttir

2. Guðbjörg Skarphéðinsdóttir 
    Ragnheiður Arna Torfadóttir

 

U15 Tvenndarleikur sveinar/meyjar

1. Gabríel Ingi Helgason 
    María Rún Ellertsdóttir

2. Steinar Petersen 
    Sigurbjörg Árnadóttir

 

U17 A Einliðaleikur drengir

1. Gústav Nilsson

2. Sigurður Patrik Fjalarsson

 

U17 B Einliðaleikur drengir

1. Freyr Víkingur Einarsson

2. Þorleifur Fúsi Guðmundsson

 

U17 A Einliðaleikur telpur

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir 

2. Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir

 

U17 B Einliðaleikur telpur

1. Karen Guðmundsdóttir

2. Natalía Ósk Óðinsdóttir

 

U17 Tvíliðaleikur drengir

1. Gústav Nilsson 
    Stefán Árni Arnarsson

2. Sigurður Patrik Fjalarsson
    Tómas Sigurðarson

 

U17 Tvíliðaleikur telpur

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir 
    Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir

2. Anna Alexandra Petersen 
    Karolina Prus

 

U17 Tvenndarleikur drengir/telpur

1. Gústav Nilsson 
    Júlíana Karitas Jóhannsdóttir

2. Stefán Árni Arnarsson
    Anna Alexandra Petersen

 

U19 A Einliðaleikur piltar

1. Eysteinn Högnason 

2. Andri Broddason

 

U19 B Einliðaleikur pilta

1. Kári Gunnarsson

2. Friðrik Ingi Sigurjónsson

 

U19 A Einliðaleikur stúlkur

1. Þórunn Eylands

2. Una Hrund Örvar

 

U19 Tvíliðaleikur piltar

1. Bjarni Þór Sverrisson 
    Eysteinn Högnason

2. Brynjar Már Ellertsson 
    Davíð Örn Harðarson

 

U19 Tvíliðaleikur stúlkur

1. Halla María Gústafsdóttir 
    Una Hrund Örvar

2. Eva Margit Atladóttir 
    Þórunn Eylands

 

U19 Tvenndarleikur piltar/stúlkur

1. Einar Sverrisson 
    Þórunn Eylands

2. Brynjar Már Ellertsson 
    Halla María Gústafsdóttir

 

 

Badmintonsamband Íslands óskar öllum innilega til hamingju með glæsilegan árangur og þakkar fyrir frábæra helgi.

 

Please reload

Recent Posts

November 18, 2019

Please reload

Archive

Please reload

Tags

I'm busy working on my blog posts. Watch this space!

Please reload

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM