Úrslit frá Vetrarmóti unglinga

October 21, 2019

Vetrarmót unglinga fór fram í húsum TBR dagana 19-20.október. Voru 122 leikmenn skráðir til leiks en keppt var í flokkum U13-U19 í öllum greinum. Einnig var leikið í B.flokki í einliðaleik.

Mótið er hluti af stjörnumótaröð unglinga og gefur stig á styrkleikalista þess.

 

Arnar Freyr Fannarsson ÍA, Eiríkur Tumi Bríem TBR,  Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR urðu þrefaldir sigurvegarar á mótinu.

 

Arnar Freyr Fannarsson ÍA t.v

 

Eiríkur Tumi Bríem TBR t.v

 

Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR t.v 

 

 

Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverri grein fyrir sig.

 

 

U13 A - Einliðaleikur Hnokkar

1. Arnar Freyr Fannarsson ÍA

2. Arnór Valur Ágústsson ÍA

 

U13 B - Einliðaleikur Hnokkar

1. Brynjar Petersen TBR

2. Gunnar Egill Guðlaugsson BH

 

U13 A - Einliðaleikur Tátur

1. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS

2. Snædís Sól Ingimundardóttir BH

 

U13 B - Einliðaleikur Tátur

1. Harpa Huazi Tómasdóttir Hamar

2. Gréta Theresa Traustadóttir TBR

 

U13 - Tvíliðaleikur Hnokkar

1. Arnar Freyr Fannarsson ÍA
    Arnór Valur Ágústsso ÍA

2. Brynjar Petersen TBR
    Óðinn Magnússon TBR

 

U13 - Tvíliðaleikur Tátur

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH
    Katla Sól Arnarsdóttir BH

2. Emma Katrín Helgadóttir TBR
    Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR

 

U13 - Tvenndarleikur Hnokkar og Tátur

1. Arnar Freyr Fannarsson ÍA
    Sóley Birta Grímsdóttir ÍA

2. Rúnar Gauti Kristjánsson BH
    Katla Sól Arnarsdóttir BH

 

U15 A - Einliðaleikur Sveinar

1. Eiríkur Tumi Briem TBR

2. Einar Óli Guðbjörnsson  TBR

 

U15 B - Einliðaleikur Sveinar

1. Jón Víðir Heiðarsson BH

2. Brynjar Gauti Pálsson BH

 

U15 - Tvíliðaleikur Sveinar

1. Daníel Máni Einarsson TBR
    Eiríkur Tumi Briem TBR

2. Einar Óli Guðbjörnsson TBR
    Máni Berg Ellertsson ÍA

 

U15 - Tvenndarleikur Sveinar og Meyjar

1. Eiríkur Tumi Briem TBR
    Sigurbjörg Árnadóttir TBR

2. Einar Óli Guðbjörnsson TBR
    Lilja Bu TBR

 

U17 A - Einliðaleikur Drengir

1. Valþór Viggó Magnússon BH

2. Freyr Víkingur Einarsson BH

 

U17 B - Einliðaleikur Drengir

1. Emil Lorange Ákason BH

2. Heimir Yngvi Eiríksson BH

 

U17 A - Einliðaleikur Telpur

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR

2. Lilja Bu TBR

 

U17 - Tvíliðaleikur Drengir

1. Stefán Steinar Guðlaugsson BH
    Valþór Viggó Magnússon BH

2. Guðmundur Adam Gígja BH
    Jón Sverrir Árnason  BH

 

U17 - Tvíliðaleikur Telpur

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR
    Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir TBR

2. Lilja Berglind Harðardóttir BH
    Rakel Rut Kristjánsdóttir BH

 

U17 - Tvenndarleikur Drengir og Telpur

1. Guðmundur Adam Gígja BH
    Lilja Berglind Harðardóttir BH

2. Freyr Víkingur Einarsson BH
    Karen Guðmundsdóttir BH

 

U19 A - Einliðaleikur Piltar

1. Andri Broddason TBR

2. Davíð Örn Harðarson TBR

 

U19 - Tvíliðaleikur Piltar

1. Brynjar Már Ellertsson ÍA
    Davíð Örn Harðarson TBR

2. Gústav Nilsson TBR
    Stefán Árni Arnarsson TBR

 

U19 - Tvenndarleikur

1. Gústav Nilsson TBR
    Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR

2. Stefán Árni Arnarsson TBR
    Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir TBR

 

 

 

 

Smellið hér til að sjá öll nánari úrslit frá mótinu.

 

 

 

 

 

 

Please reload

Recent Posts

November 18, 2019

Please reload

Archive

Please reload

Tags

I'm busy working on my blog posts. Watch this space!

Please reload

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM