top of page
Search
  • laufey2

ÚRSLIT Á LANDSBANKAMÓTI ÍA 2024, 8-9 MARS.

Unglingameistaramót Badmintonfélags Akraness og Landsbankans var haldið í TBR húsum, Reykjavík, dagana 8. – 9. mars 2024. Mjög góð þátttaka var í mótinu, með alls 145 keppendur og leiknir voru 251 leikur.

Úrslit í A-flokki gefa stig inn á styrkleikalista og er hluti af Stjörnumótaröð BSÍ.

 

Keppt var í aldursflokkunum U11 til U15.

Í einliðaleik var keppt í A og B flokk og leikið til úrslita í öllum flokkum.

Í U11 fengu allir þátttökuverðlaun.



Úrslit urðu eftirfarandi:


U11:

Einliðaleikur snáðar U11 A

  1. Marinó Örn Óskarsson TBS

  2. Baldur Gísli Sigurjónsson TBR


Einliðaleikur snáðar U11 A - Aukaflokkur

  1. Kári Bjarni Kristjánsson BH

  2. Pong Hai Nguyen KR


Einliðaleikur snáðar U11 B

  1. Þorsteinn Máni Davíðsson TBR

  2. Nói Marteinsson TBS


Einliðaleikur snáðar U11 B - Aukaflokkur

  1. Agnar Ole Nanoq Kárason TBR

  2. Sigurbjörn Friðriksson Hamar


Einliðaleikur snótir U11 A

  1. Lilja Guðrún Kristjánsdóttir BH

  2. Aldís Davíðsdóttir TBR


Einliðaleikur snótir U11 A - Aukaflokkur

  1. Anna Lísbet Steinsdóttir UMFA

  2. Ásta Kristín Andrésdóttir UMFA


Einliðaleikur snótir U11 B

  1. Marikó Erla Sigurgeirsdóttir BH

  2. Susanna Nguyen TBR


Einliðaleikur snótir U11 B - Aukaflokkur

  1. Katrín Sunna Erlingsdóttir BH

  2. Sigrún Dóra Arnkelsdóttir TBR


Tvíliðaleikur snáðar U11

  1. Kári Bjarni Kristjánsson og Marinó Örn Óskarsson BH/TBS

  2. Baldur Gísli Sigurjónsson og Henry Tang Nguyen TBR



Tvíliðaleikur snótir U11

  1. Anna Lísbet Steinsdóttir og Ásta Kristín Andrésdóttir UMFA

  2. Cherry Dao Anh Duong og Susanna Nguyen TBR



Tvenndarleikur snáðar/snótir U11

  1. Nam Quoc Nguyen og Íris Þórhallsdóttir KR/Hamar

  2. Kári Bjarni Kristjánsson og Lilja Guðrún Kristjánsdóttir BH




U13:

Einliðaleikur hnokkar U13 A

  1. Erik Valur Kjartansson BH

  2. Fayiz Khan TBR



Einliðaleikur hnokkar U13 A - Aukaflokkur

  1. Birnir Hólm Bjarnason BH

  2. Felix Krummi Lárusson TBR


Einliðaleikur hnokkar U13 B

  1. Aron Snær Kjartansson BH

  2. Nam Quoc Nguyen KR


Einliðaleikur hnokkar U13 B - Aukaflokkur

  1. Stefán Kári Stefánsson TBR

  2. Bergur Freyr Halldórsson UMFA


Einliðaleikur tátur U13 A

  1. Júlía Marín Helgadóttir Tindastól

  2. Lilja Dórótea Theodórsdóttir TBR



Einliðaleikur tátur U13 A - Aukaflokkur

  1. Kamilla Maddý Heimisdóttir TBS

  2. Alda Máney Björgvinsdóttir TBS


Einliðaleikur tátur U13 B

  1. Æsa Írina Frost Hamar

  2. Diana Lyly Davíðsdóttir TBR


Einliðaleikur tátur U13 B - Aukaflokkur

  1. Katla Bryndís Emilsdóttir UMFA

  2. Sóldís Ósk Haraldsdóttir UMFA


Tvíliðaleikur hnokka U13

  1. Emil Víkingur Friðriksson og Fayiz Khan TBR

  2. Felix Krummi Lárusson og Jón Markús Torfason TBR



Tvíliðaleikur tátur U13

  1. Júlía Marín Helgadóttir og Lilja Guðrún Kristjánsdóttir Tindastól/BH

  2. Alda Máney Björgvinsdóttir og Kamilla Maddý Heimisdóttir TBS



Tvenndarleikur hnokkar/tátur U13

  1. Emil Víkingur Friðriksson og Þórdís Edda Pálmadóttir TBR

  2. Erik Valur Kjartansson og Júlía Marín Helgadóttir BH/Tindastól



U15:

Einliðaleikur sveinar U15 A

  1. Grímur Eliasen TBR

  2. Brynjar Petersen TBR



Einliðaleikur sveinar U15 A - Aukaflokkur

  1. Sebastían Amor Óskarsson TBS

  2. Lúðvík Kemp BH


Einliðaleikur sveinar U15 B

  1. Tómas Ingi Ragnarsson TBS

  2. Birgir Viktor Kristinsson ÍA


Einliðaleikur sveinar U15 B - Aukaflokkur

  1. Sigurjón Gunnar Guðmundsson UMFA

  2. Þröstur Breki Hlífarsson Hamar


Einliðaleikur meyjar U15 A

  1. Birna Sól Björnsdóttir TBR

  2. Sonja Sigurðardóttir TBR



Einliðaleikur meyjar U15 A - Aukaflokkur

  1. Anna Bryndís Andrésdóttir UMFA

  2. Eva Promme TBR


Einliðaleikur meyjar U15 B

  1. Rebekka Einarsdóttir Hamar

  2. Arnfríður Óladóttir Hamar


Einliðaleikur meyjar U15 B - Aukaflokkur

  1. Barbara Jankowska Leiknir R.

  2. Sunneva Jónatansdóttir UMFA


Tvíliðaleikur sveinar U15

  1. Brynjar Petersen og Grímur Eliasen TBHR

  2. Hákon Kemp og Lúðvík Kemp BH



Tvíliðaleikur meyjar U15

  1. Birna Sól Björnsdóttir og Sonja Sigurðardóttir TBR

  2. Anna Bryndís Andrésdóttir og Eva Ström UMFA/TBR



Tvenndarleikur sveinar/meyjar U15

  1. Brynjar Petersen og Birna Sól Björnsdóttir TBR

  2. Grímur Eliasen og Sonja Sigurðardóttir TBR



Með því að smella hér er hægt að skoða öll nánari úrslit frá mótinu og fleiri myndir eru á facebook síðu ÍA



88 views0 comments

Comments


bottom of page