Search
  • bsí

Úrslit frá Reykjavík International Games - Unglingameistaramóti TBR




Reykjavík International Games (Unglingameistaramót TBR) fór fram um helgina í húsum Tennis- og badmintonfélags Reykjavíkur.

159 leikmenn voru skráðir til leiks í mótið en keppt var í flokkum U13-U19 auk þess að spilað var í einliðaleik í U11. Um 60 færeyskir leikmenn tóku þátt í mótinu að þessu sinni.


Mótið er hluti af stjörnumótaröð unglinga og gefur stig á styrkleikalistann. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR náði þeim frábæra árangri að verða þrefaldur sigurvegari á mótinu.

Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverjum aldursflokki.


U13 Boys Singles

1. Máni Berg Ellertsson

2. Arnar Freyr Fannarsson


U13 Girls Singles

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir

2. Julianna Í Heiðinum


U13 Boys Doubles

1. Sjúrður Elias Heinas Eysturoy Tóki Yngvason Guttesen

2. Kristoffur Samuelsen Markus Bjarnason


U13 Girls Doubles

1. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir Sóley Birta Grímsdóttir

2. Eyð Lamhauge Debess Julianna Í Heiðinum


U13 Mixed Doubles

1. Máni Berg Ellertsson Halla Stella Sveinbjörnsdóttir

2. Sjúrður Elias Heinas Eysturoy Birna K. Jacobsen


U15 Boys Singles

1. Eiríkur Tumi Briem

2. Bjarti Samson Vang


U15 Girls Singles

1. Birita Weihe

2. Dagbjört Erla Baldursdóttir


U15 Boys Doubles

1. Daníel Máni Einarsson Eiríkur Tumi Briem

2. Einar Óli Guðbjörnsson Máni Berg Ellertsson


U15 Mixed Doubles

1 Einar Óli Guðbjörnsson Lilja Bu

2. Bjarti Samson Vang Birita Weihe


U17 Boys Singles

1. Gabríel Ingi Helgason

2. Stefán Árni Arnarsson


U17 Girls Singles

1. Rakel Rut Kristjánsdóttir

2. Natalía Ósk Óðinsdóttir


U17 Boys Doubles

1. Gústav Nilsson Stefán Árni Arnarsson

2. Guðmundur Adam Gígja Jón Sverrir Árnason


U17 Girls Doubles

1. Lilja Bu Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir

2. Margrét Guangbing Hu María Rún Ellertsdóttir


U17 Mixed Doubles

1. Kristian Óskar Sveinbjörnsson Rakel Rut Kristjánsdóttir

2. Stefán Steinar Guðlaugsson Karítas Perla Elídóttir


U19 Boys Singles

1. Andri Broddason

2. Davíð Örn Harðarson


U19 Girls Singles

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir

2. Karolina Prus


U19 Boys Doubles

1. Andri Broddason Steinþór Emil Svavarsson

2. Sigurður Patrik Fjalarsson Tómas Sigurðarson


U19 Girls Doubles

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir Karolina Prus

2. Sissal Thomsen Una Hrund Örvar


U19 Mixed Doubles

1. Gústav Nilsson Júlíana Karitas Jóhannsdóttir

2. Steinþór Emil Svavarsson Björk Orradóttir


Með því að smella hér má sjá öll nánari úrslit frá mótinu.

0 views

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM