Search
  • bsí

Úrslit frá Reykjavíkurmóti unglinga - Gabríel Ingi þrefaldur sigurvegari


f.v Gabríel Ingi Helgason BH, Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH, Guðmundur Adam Gígja BH og Jón Sverrir Árnason BH.

Reykjavíkurmót unglinga fór fram um helgina í húsum Tennis- og badmintonfélags Reykjavíkur. Voru 147 leikmenn skráðir til leiks en keppt var í flokkum U13-U19. Mótið er hluti af stjörnumótaröð unglinga og gefur stig á styrkleikalista badmintonsambandsins en hann má finna með því að smella hér.

Gabríel Ingi Helgason BH varð þrefaldur sigurvegari á mótinu í flokku U17.

Hér má finna öll nánari úrslit frá mótinu.

Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverri grein fyrir sig :

Einliðaleikur hnokkar U13

1. Arnar Freyr Fannarsson ÍA

2. Arnór Valur Ágústsson ÍA

Einliðaleikur tátur U13

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH

2. Emma Katrín Helgadóttir TBR

Tvíliðaleikur hnokkar U13

1. Arnar Freyr Fannarsson ÍA Ísólfur Darri Rúnarsson ÍA

2. Andri Leó Jónsson TBR Pétur Gunnarsson TBR

Tvíliðaleikur tátur U13

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH Katla Sól Arnarsdóttir BH

2. Lena Rut Gígja BH Snædís Sól Ingimundardóttir BH

Tvenndaleikur hnokkar/tátur U13

1. Rúnar Gauti Kristjánsson BH Katla Sól Arnarsdóttir BH

2. Pétur Gunnarsson TBR Emma Katrín Helgadóttir TBR

Einliðaleikur sveinar U15

1. Eiríkur Tumi Briem TBR

2. Einar Óli Guðbjörnsson TBR

Einliðaleikur meyjar U15

1. Brynja Lóa Bjarnþórsdóttir Afturelding

2. Dagbjört Erla Baldursdóttir Afturelding

Tvíliðaleikur sveinar U15

1. Daníel Máni Einarsson TBR Eiríkur Tumi Briem TBR

2. Einar Óli Guðbjörnsson TBR Máni Berg Ellertsson ÍA

Tvenndaleikur sveinar meyjar U15

1. Einar Óli Guðbjörnsson TBR Lilja Bu TBR

2. Máni Berg Ellertsson ÍA Halla Stella Sveinbjörnsdóttir TBR

Einliðaleikur drengir U17

1. Gabríel Ingi Helgason BH

2. Steinþór Emil Svavarsson BH

Einliðaleikur telpur U17

1. Rakel Rut Kristjánsdóttir BH

2. Lilja Berglind Harðardóttir BH

Tvíliðaleikur drengir U17

1. Gabríel Ingi Helgason BH Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH

2. Guðmundur Adam Gígja BH Jón Sverrir Árnason BH

Tvíliðaleikur telpur U17

1. Margrét Guangbing Hu Hamar María Rún Ellertsdóttir ÍA

2. Lilja Berglind Harðardóttir BH Rakel Rut Kristjánsdóttir BH

Tvenndaleikur drengir/telpur U17

1. Gabríel Ingi Helgason BH María Rún Ellertsdóttir ÍA

2. Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH Rakel Rut Kristjánsdóttir BH

Einliðaleikur piltar U19

1. Stefán Árni Arnarsson TBR

2. Andri Broddason TBR

Einliðaleikur stúlkur U19

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR

2. Lilja Bu TBR

Tvíliðaleikur piltar U19

1. Davíð Örn Harðarson TBR Steinþór Emil Svavarsson BH

2. Gústav Nilsson TBR Stefán Árni Arnarsson TBR

Tvíliðaleikur stúlkur U19

1. Karolina Prus TBR Lilja Bu TBR

2. Björk Orradóttir TBR Eva Margit Atladóttir TBR

Tvenndaleikur piltar/stúlkur U19

1. Gústav Nilsson TBR Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR

2. Sigurður Patrik Fjalarsson TBR Karolina Prus TBR


0 views

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM