top of page
Search
  • laufey2

Úrslit á Íslandsmóti unglinga 2023, 14-16 apríl.

Íslandsmót unglinga 2023 var haldið í TBR húsinu, Reykjavík, um helgina. Badmintonsamband Íslands og Tennis- og badmintonfélag Reykjavíkur sáu í sameiningu um framkvæmd og skipulagningu mótsins.


161 keppandi var skráður í mótið og fjöldi leikja var 288. Mikið var um spennandi leiki og fjöldi áhorfenda mætti til að horfa á frábært badminton.


Fjórir keppendur urðu þrefaldir Íslandsmeistarar unglinga 2023 en það voru;

Í U13 Sonja Sigurðardóttir TBR

Í U15 Eggert Þór Eggertsson TBR

Í U17 Lilja Bu TBR

Í U19 Gabríel Ingi Helgason BH



Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverri grein:


U11:

Einliðaleikur snáðar U11

  1. Marinó Örn Óskarsson TBS

  2. Benjamín Blandon TBR

Einliðaleikur snótir U11

  1. Sigrún Hekla Kjartansdóttir TBR

  2. Kristín Eldey Steingrímsdóttir BH


Tvíliðaleikur snáðar U11

  1. Benjamín Blandon og Felix Krummi Lárusson TBR

  2. Marinó Örn Óskarsson og Ólafur Kári Sigurgeirsson TBS


Tvíliðaleikur snótir U11

  1. Perla Kim Arnardóttir og Sigrún Hekla Kjartansdóttir TBR

  2. Mila Dovydaityte og Una Katrín Alfreðsdóttir TBR

Tvenndarleikur snáðar/snótir U11

  1. Marinó Örn Óskarsson og Alda Máney Björgvinsdóttir TBS

  2. Benjamín Blandon og Perla Kim Arnardóttir TBR



U13:

Einliðaleikur hnokkar U13 A

  1. Brynjar Petersen TBR

  2. Davíð Logi Atlason ÍA


Einliðaleikur hnokkar U13 B

  1. Jörundur Óli Arnarsson ÍA

  2. Jón Markús Torfason TBR

Einliðaleikur tátur U13 A

  1. Sonja Sigurðardóttir TBR

  2. Guðrún Margrét Halldórsdóttir ÍA


Einliðaleikur tátur U13 B

  1. Þórdís Edda Pálmadóttir TBR

  2. Rebekka Einarsdóttir Hamar

Tvíliðaleikur hnokka U13

  1. Brynjar Petersen og Grímur Eliasen TBR

  2. Hákon Kemp og Lúðvík Kemp BH

Tvíliðaleikur tátur U13

  1. Sonja Sigurðardóttir og Lilja Dórótea Theodórsdóttir TBR

  2. Laufey Lára Haraldsdóttir og Matthildur Thea Helgadóttir BH

Tvenndarleikur hnokkar/tátur U13

  1. Grímur Eliasen og Sonja Sigurðardóttir TBR

  2. Lúðvík Kemp og Laufey Lára Haraldsdóttir BH



U15:

Einliðaleikur sveinar U15 A

  1. Eggert Þór Eggertsson TBR

  2. Óðinn Magnússon TBR


Einliðaleikur sveinar U15 B

  1. Samuel Louis Marcel Randhawa KR

  2. Gísli Fannar Dagsson BH

Einliðaleikur meyjar U15 A

  1. Katla Sól Arnarsdóttir BH

  2. Iðunn Jakobsdóttir TBR


Einliðaleikur meyjar U15 B

  1. Sara Dögg Sindradóttir Samherja

  2. Rakel Rós Guðmundsdóttir Hamar

Tvíliðaleikur sveinar U15

  1. Eggert Þór Eggertsson og Óðinn Magnússon TBR

  2. Björn Ágúst Ólafsson BH og Úlfur Þórhallsson Hamar


Tvíliðaleikur meyjar U15

  1. Emma Katrín Helgadóttir Tindastól og Katla Sól Arnarsdóttir BH

  2. Birna Sól Björnsdóttir og Iðunn Jakobsdóttir TBR


Tvenndarleikur sveinar/meyjar U15

  1. Eggert Þór Eggertsson og Iðunn Jakobsdóttir TBR

  2. Rúnar Gauti Kristjánsson og Katla Sól Arnarsdóttir BH


U17:

Einliðaleikur drengir U17 A

  1. Máni Berg Ellertsson ÍA

  2. Einar Óli Guðbjörnsson TBR


Einliðaleikur drengir U17 B

  1. Samin Sayri Feria Escobedo KR

  2. Hilmar Veigar Ágústsson ÍA

Einliðaleikur telpur U17 A

  1. Lilja Bu TBR

  2. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS


Einliðaleikur telpur U17 B

  1. Elsa María Gautadóttir ÍA

  2. Snædís Sól Ingimundardóttir BH

Tvíliðaleikur drengir U17

  1. Einar Óli Guðbjörnsson og Funi Hrafn Eliasen TBR

  2. Máni Berg Ellertsson ÍA og Stefán Logi Friðriksson BH

Tvíliðaleikur telpur U17

  1. Lilja Bu og Hrafnhildur Magnúsdóttir TBR

  2. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir og Lena Rut Gígja BH

Tvenndarleikur drengir/telpur U17

  1. Einar Óli Guðbjörnsson og Lilja Bu TBR

  2. Stefán Logi Friðriksson og Lena Rut Gígja BH



U19:

Einliðaleikur piltar U19 A

  1. Gabríel Ingi Helgason BH

  2. Eiríkur Tumi Briem TBR


Einliðaleikur piltar U19 B

  1. Viktor Ström TBR

  2. Mikael Bjarki Ómarsson BH

Tvíliðaleikur piltar U19

  1. Gabríel Ingi Helgason og Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH

  2. Guðmundur Adam Gígja og Stefán Steinar Guðlaugsson BH


Tvenndarleikur piltar/stúlkur U19

  1. Gabríel Ingi Helgason BH og María Rún Ellertsdóttir ÍA

  2. Jón Sverrir Árnason BH og Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS



Með því að smella hér er hægt að skoða öll nánari úrslit frá mótinu og fleiri myndir eru á facebook síðu TBR






179 views0 comments

Comentarios


bottom of page