Search
  • bsí

Úrslit frá Landsbankamóti ÍA


Þátttakendur í einliðaleik U11


Landsbankamót ÍA fór fram í Íþróttahúsinu við Vesturgötu dagana 15-16.febrúar. Voru 136 leikmenn skráðir til leiks í flokkum U11 - U19. Í U11 var einungis leikinn einliðaleikur.

Mótið er hluti af stjörnumótaröð unglinga og gefur stig á styrkleikalista þess.


Hér að neðan má sjá sigurvegara mótsins í hverri grein fyrir sig.


U11 snáðar

1. Erik Valur Kjartansson BH

2. Grímur Eliasen TBR


U11 snótir

1. Anna Bryndís Andrésdóttir Afturelding

2. Matthildur Thea Helgadóttir BH


U13 A hnokkar - einliðaleikur

1. Arnór Valur Ágústsson ÍA

2. Viktor Freyr Ólafsson ÍA


U13 B hnokkar - einliðaleikur

1. Stefán Logi Friðriksson BH

2. Hilmar Veigar Ágústsson ÍA


U13 A tátur - einliðaleikur

1. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS

2. Sóley Birta Grímsdóttir ÍA


U13 B tátur - einliðaleikur

1. Gréta Theresa Traustadóttir TBR

2. Rakel Rós Guðmundsdóttir Hamar


U13 hnokkar - tvíliðaleikur

1. Arnar Freyr Fannarsson ÍA Arnór Valur Ágústsson ÍA

2. Kristófer Davíðsson BH Stefán Logi Friðriksson BH


U13 tátur - tvíliðaleikur

1. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS Sóley Birta Grímsdóttir ÍA

2. Elín Helga Einarsdóttir BH Katla Sól Arnarsdóttir BH


U13 hnokkar/tátur - tvenndaleikur

1. Arnar Freyr Fannarsson ÍA Sóley Birta Grímsdóttir ÍA

2. Rúnar Gauti Kristjánsson BH Katla Sól Arnarsdóttir BH


U15 A sveinar - einliðaleikur

1. Daníel Máni Einarsson TBR

2. Arnar Svanur Huldarsson BH


U15 B sveinar - einliðaleikur

1. Ágúst Páll Óskarsson Afturelding

2. Ísak Magnússon TBR


U15 meyjar - einliðaleikur

1. Guðbjörg Skarphéðinsdóttir BH

2. Rebekka Ösp Aradóttir Afturelding


U15 sveinar - tvíliðaleikur

1. Daníel Máni Einarsson TBR Eiríkur Tumi Briem TBR

2. Arnar Svanur Huldarsson BH Jón Víðir Heiðarsson BH


U15 sveinar/meyjar - tvenndaleikur

1. Jón Víðir Heiðarsson BH Guðbjörg Skarphéðinsdóttir BH

2. Tómas Orri Hauksson TBR Rebekka Ösp Aradóttir Afturelding


U17 A drengir - einliðaleikur

1. Eiríkur Tumi Briem TBR

2. Freyr Víkingur Einarsson BH


U17/19 B drengir/piltar - einliðaleikur

1. Brynjar Karl Birgisson TBR

2. Van Huy Nguyen TBR


U17 telpur - einliðaleikur

1. Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir TBR

2. Rakel Rut Kristjánsdóttir BH


U17 drengir - tvíliðaleikur

1. Guðmundur Adam Gígja BH Jón Sverrir Árnason BH

2. Freyr Víkingur Einarsson BH Þorleifur Fúsi Guðmundsson BH


U15/U17 meyjar/telpur - tvíliðaleikur

1. Lilja Berglind Harðardóttir BH Rakel Rut Kristjánsdóttir BH

2. Natalía Ósk Óðinsdóttir BH Sara Bergdís Albertsdóttir BH


U17 drengir/telpur - tvenndaleikur

1. Jón Sverrir Árnason BH Natalía Ósk Óðinsdóttir BH

2. Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH Rakel Rut Kristjánsdóttir BH


U19 A piltar - einliðaleikur

1. Gabríel Ingi Helgason BH

2. Davíð Örn Harðarson TBR


U19 stúlkur - einliðaleikur

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR

2. Karolina Prus TBR


U19 drengir - tvíliðaleikur

1. Brynjar Már Ellertsson ÍA Davíð Örn Harðarson TBR

2. Gabríel Ingi Helgason BH Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH


U19 stúlkur - tvíliðaleikur

1. Karolina Prus TBR Una Hrund Örvar BH

2. Björk Orradóttir TBR Eva Margit Atladóttir TBR


U19 piltar/stúlkur - tvenndaleikur

1. Davíð Örn Harðarson TBR Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR

2. Stefán Árni Arnarsson TBR Karolina Prus TBR


Smellið hér til að sjá öll nánari úrslit frá mótinu.

Smellið hér til að sjá fleiri myndir frá mótinu en þær má finna á facebook síðu Badmintonfélags Akraness

Hér má svo finna styrkleikalista unglingamótaraðarinnar.

0 views

©2017 BY BADMINTONSAMBAND ÍSLANDS. PROUDLY CREATED WITH WIX.COM